Kumbe Convoy ya Msafara wa Mufti Zubery ndio Upo Hivi?

Kumbe Convoy ya Msafara wa Mufti Zubery ndio Upo Hivi?

BAKWATA ni taasisi inayolindwa na kuwezeshwa na serikali, lengo ni kuwakeep incheck waislamu.

Zamani waislamu wengi walikuwa na ugomvi na BAKWATA siku hizi BAKWATA imewezeshwa na serikali mno kiasi kwamba waislamu wale waliokuwa wakiipinga hawana nguvu tena. Badala ya kutetea maslahi ya waislamu siku hizi wanatetea maslahi ya serikali.
 
Meanwhile the prime minister in the Netherlands

1000112309.jpg
 
Natanguliza heshima na taadhima, Sikupata fahamu.

View attachment 3516025
BAKWATA ni mpango wa Nyerere wa kuwadhibiti Islamists.
Mufti
Mashehe wa mikoa(BAKWATA)
Mashehe wa Wilaya(BAKWATA)
Hawa wote wako kwenye payroll ya serikali. Mufti anakaa nyumba ya serikali na analindwa na serikali.
Mashehe wasionunulikana hawaikubali kabisa BAKWATA.
 
Wee chawa mbona unapenda matusi? Kwani huko Lumumba kuna nani mtakatifu, mbona ndio hao wanaoteka, kulawiti na kuua raia?
kama kueleza ukweli ni matusi nadhani napaswa kuongeza bidii zaidi right?
kwahiyo hao majamaa sio ma porno star na mafuska ya madhabahuni? :NoGodNo:
 
Natanguliza heshima na taadhima, Sikupata fahamu.

View attachment 3516025
Mtume Muhammad (SAW) aliwahi kuwa na walinzi katika baadhi ya nyakati, hasa mwanzoni alipokuwa akikabiliwa na vitisho vikubwa kutoka kwa maadui zake.

Hata hivyo, hilo halikuwa jambo la kudumu. Kuna hatua muhimu katika maisha yake:
Kabla ya kushushwa kwa aya ya ulinzi wa Mwenyezi Mungu, baadhi ya Maswahaba walikuwa wakimlinda Mtume (SAW), hususan wakati wa usiku au alipokuwa safarini.
Baada ya kushushwa kwa aya:
“Na Mwenyezi Mungu atakulinda na watu” (Qur’an, Al-Ma’idah 5:67),
Mtume (SAW) aliwaambia walinzi wake waache, akitegemea kikamilifu ulinzi wa Mwenyezi Mungu.
Kuanzia hapo, hakutumia tena walinzi binafsi, licha ya kuendelea kukabiliwa na hatari, jambo linaloonyesha kiwango chake cha tawakkul (kumtegemea Allah kikamilifu).
 
Baada ya kushushwa kwa aya:
Wacha upotoshaji.
Aya zote alipewa na mabosi wake Wakatoliki.
 
Mtume Muhammad (SAW) aliwahi kuwa na walinzi katika baadhi ya nyakati, hasa mwanzoni alipokuwa akikabiliwa na vitisho vikubwa kutoka kwa maadui zake.

Hata hivyo, hilo halikuwa jambo la kudumu. Kuna hatua muhimu katika maisha yake:
Kabla ya kushushwa kwa aya ya ulinzi wa Mwenyezi Mungu, baadhi ya Maswahaba walikuwa wakimlinda Mtume (SAW), hususan wakati wa usiku au alipokuwa safarini.
Baada ya kushushwa kwa aya:
“Na Mwenyezi Mungu atakulinda na watu” (Qur’an, Al-Ma’idah 5:67),
Mtume (SAW) aliwaambia walinzi wake waache, akitegemea kikamilifu ulinzi wa Mwenyezi Mungu.
Kuanzia hapo, hakutumia tena walinzi binafsi, licha ya kuendelea kukabiliwa na hatari, jambo linaloonyesha kiwango chake cha tawakkul (kumtegemea Allah kikamilifu).
Asante Kwa elimu...

Swali
Kwahiyo na yeye serikali ya Saudia ilikuwa inampa ulinzi?
 
Wacha upotoshaji.
Aya zote alipewa na mabosi wake Wakatoliki.
Conspiracies
 
Back
Top Bottom