Kumbe alikuwa na kumi na mmoja! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe alikuwa na kumi na mmoja!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Hussein Njovu, Sep 19, 2012.

  1. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  2. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Mungu ni mkubwa yaani uzao mmoja kumi na moja mara mbili timu ya mpira
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,073
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 145
    ukijifungua kama hao kwa mpigo,hakuna haja ya ujauzito mwingine
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,220
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Jina Lake Liimidiwe eweee Yaweeeeee
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,009
    Likes Received: 3,347
    Trophy Points: 280
    Mtu unaweza kukimbia nyumba yako mwenyewe.
     
  6. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,395
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Unanishangaza kila kukicha.
     
  7. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,335
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    AMETAKASIKA MWENYE EZ MUNGU, MBORA WA KUUMBA,... kwake kila kitu KINAWEZEKANA, NA DAIMA HASHINDWI NA LOLOTE KATIKA UUMBAJI WAKE! NAE HANA KOSA KATIKA UUMBAJI WAKE ... NA HIMIDI ZOTE ZINAMSTAHIKI YEYE AFANYAE JAMBO MPAKA WATU KUONA MUUJIZA , LAKINI KWAKE HUWA NI JAMBO DOGO SANA! ALLAHU AKBAR!
     
  8. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,176
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280

    Mkuu sio kukimbia peke yake.. Hata kujinyonga ucionekane kwenye uso wa dunia..! Inanikumbusha hivi karibuni mwananchi mmoja alienda kumuangalia mke wake hospital ambae alikuwa amejifungua.. Nyumbani tayari alikuwa na watoto wawili na hali ya maisha ilikuwa inabana ile mbaya.. Baada ya kuingia wodini alimkuta mkewe akiwa amejifungua watoto watatu..! Masikini mwananchi huyu aliaga na kusema atarudi jioni.. Ndio hakuonekana tena na ikabidi yule mama aombe msaada kwenye vyombo vya habari kutangaza shida yake ili wananchi wamsaidie..
     
  9. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 647
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    haaahhhhhhh wapi hyo imetokea !
     
  10. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mashallah! Inshallah mwenyezi mungu anijalie japo mapacha au hat kama hao sijali kwani Mungu hakupi kilema akakukosesha mwendo...
     
  11. awp

    awp JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    daah!hii haina mfano, pole yake mzazi hapo hakuna hongera
     
  12. K

    KINUKAMORI Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee huyo jamaa alieshuti ni mtu muhimu atapatikanaje
     
  13. NHWANI

    NHWANI Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    MUNGU ni mwema.
     
  14. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamani hii ya kweli?
     
  15. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    maisha yenyewe haya! naweza kula kona bila kukusudia
     
  16. j

    jruru80 Senior Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao watoto wazima kweli?
     
  17. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aingizwe katika Guinness world records
     
  18. SIERA

    SIERA JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,061
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Nikweli kabisa but ni sikunyingi sana Kama sikosei imeshapita miaka 5 toka ajifungue Hao watoto na alishakua na watoto wengine 6 anaitwa nadia suleiman anaishi huko USA
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    kuna mzee mmoja Moshi mjini alikuwa dereva wa magari ya marangu moshi mjini yeye alikuwa anaitwa 3*2.

    yeye alimimba mkewe mimba ya triplets uzao wa kwanza, uzao wa pili tena mama akaleta triplets lol! ilibidi aombe afungwe kizazi manake angepata tena ingekuwa balaa. Uzuri Mungu ni mkuu sana wanae hawa mapacha wote wako hai ni wakubwa uzao wa kwanza miaka 15 sasa na wa pili miaka 11.
     
  20. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,606
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Fafanua vizuri hapo kwenye blue nahisi kama umekurupuka!
     
Loading...