Kulikoni wasanii wa Tz!


Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
112
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 112 160
Habari Wana Jf,

Hivi wasanii wa Tz wanajua kuwa muziki au uigizaji ni kazi kama nyinge na inatakiwa kuheshimiwa? mbona wanajishusha bei kiasi hicho? mfano ni msanii Diamond ambaye alikuwa aje Arusha kufanya shoo kwa malipo ya sh.2.5 mil, baada ya kuingia mitini wakurugenzi wanasema wamepata hasara kwani mashabiki takribani 2000 walianza kuleta fujo wakitaka kurudishiwa fedha zao za kiingilio ambapo kila mtu aliingia kwa 10,000!! ukiangalia hapa waandaaji walipata 20,000,000 lakini msanii walikubaliana kumlipa 2.5mil maana yake ni nini??? hivi wasanii wa tz wanaangalia mbele?? wanajua thamani yao??? imenuma sana japo jamaa aliingia mitini na 1.5mil!! kitu ambacho pia sio kizuri ila kwa leo sizungumzii hilo!!

wakuu hebu tujadili, hivi hawa wasanii wanajua thamani yao?

source: Issa Michuzi
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
ndio zao hizo..
 
ngalikikinakiki

ngalikikinakiki

Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
56
Likes
2
Points
15
ngalikikinakiki

ngalikikinakiki

Member
Joined Mar 29, 2011
56 2 15
Sioni kwa nini wasanii walaumiwe kwa hili. Tuangalie ukweli ulivyo...........Mtayarishaji amesema amepata 20,000,000. Diamond kapewa 2.5milioni, kiasi cha 10%, unasema msanii kaibiwa , je unazijua gharama za matayarishaji? Unajua makubaliano yalikuwa yepi? nani aligharamia, malazi, usafiri, chakula, kukodi ukumbi, kukodi vyombo, matangazo ............biashara hii ndivyo inavyofanyika duniani kote. Hivi katika ajira uliyonayo mwenyewe unagawana kwa pasenti ngapi na mwajiri wako?
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified User
Joined
Aug 12, 2011
Messages
4,876
Likes
2,167
Points
280
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified User
Joined Aug 12, 2011
4,876 2,167 280
Sioni kwa nini wasanii walaumiwe kwa hili. Tuangalie ukweli ulivyo...........Mtayarishaji amesema amepata 20,000,000. Diamond kapewa 2.5milioni, kiasi cha 10%, unasema msanii kaibiwa , je unazijua gharama za matayarishaji? Unajua makubaliano yalikuwa yepi? nani aligharamia, malazi, usafiri, chakula, kukodi ukumbi, kukodi vyombo, matangazo ............biashara hii ndivyo inavyofanyika duniani kote. Hivi katika ajira uliyonayo mwenyewe unagawana kwa pasenti ngapi na mwajiri wako?
Hapo kwenye RED sijaelewa nini hoja yako, maana unaonesha
kuwatetea wasanii lakini baadaye unawaponda!! Mimi nadhaani
tatizo ni shule kwa kuwa wengi hawajui hata athari ya mikataba
wanayoingia, wanaposaini huangalia kiasi cha pesa tu bila kusoma
vifungu kwenye mikataba yao, wanapokuja kugundua (baada ya
kushtuliwa) ukweli ndo wanaanza kulalamika kuibiwa...
 

Forum statistics

Threads 1,215,043
Members 463,005
Posts 28,533,276