kulikoni kipindi cha wanawake live channel 5!mtania kinyaa!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kulikoni kipindi cha wanawake live channel 5!mtania kinyaa!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Feb 9, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 2,204
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    hiki kipindi cha wanawake live,kinachozungumzia mambo ya wanawake kilikuwa na lengo zuri wakati kilipoanza,cha ajabu cku hizi kimekuwa kama sehemu wa wanawake kwenda kuonyesha mapaja yao,kwani nguo wanazovaa kuanzia huyo host wa kipindi(kilia) na wageni waalikwa nguo wanazovaa zinakuwa fupi sana hadi inakuwa shida kukaa!au huwa ni sharti mojawapo kwa wageni wa kipindi hicho kwani cku hizi kila mgeni,watu wamejichubua utadhani kiti moto!mnatia kinyaa.kuna dada mmoja ktk kipindi cha juzi j4,mpaka kufuri linaonekana!
     
  2. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Biashara ni mtangazo ndugu!
     
  3. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wale wameolewa na wazungu, hivyo wanatuonyesha mambo ya kizungu
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    mkuu we ni noma,aya tudokeze hilo solex lina rangi gani?maana mi ckuliona,au ulitumia binocular
     
  5. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shame!
     
Loading...