Kulala na mwanamke kunaleta mikosi?

Kulala na mwanamke kunaleta mikosi?

iMind

Platinum Member
Joined
Mar 27, 2011
Posts
3,227
Reaction score
5,518
Kwanza niombe radhi kuwa sina nia ya kumnyanyapaa mtu yeyote kwa jinsia yake, rangi yake, kabila lake wala dini yake.

Nimekua nikiona hii dhana ya kuwapo kwa mikosi inayotokana na kulala na mwanamke. kwa mfano katika mipira ya mchangani siku ya match watu walikuwa wakihimizana kutokulala na mwanamke na pale ambapo tulifungwa na kugundulika kuwa mmoja wetu kalala na mwanamke basi lawama zote humuendea.

Babu yangu alikuwa na wake wawili. Lakini siku ambayo kesho yake alikuwa na agenda muhimu alilala chumba chake peke yake. Kwani kila mwanamke alikuwa na chumba chake na pia alikuwa na chumba chake mwenyewe.

Baada ya kufika mjini pia hii dhana nimeikuta. iwe ni katika biashara au kazi au kitu chochote muhimu utasikia watu wanakwambia usichukue mwanamke. na pale ambapo mambo yanaenda ndivyo sivyo utasikia watu wanahoji huyo mwanamke uliye lala naye anagundu.

Mimi sito msomaji wa vitabu vya dini lakini mtu mmoja alinibia dhana hii ina chimbuko kwenye biblia hasa agano la kale na kwenye korwani pia.

Kwayeyote anayefahamu tafadhali tuelimishane.
 
Ni dhana tu haina ukweli wowote,ila kwa sababu ni iman ya mtu binafsi inaweza kua kweli,wazungu wanasema you are what you bielive,ukiamin inatokea mkuu.
 
Labda kulala na mwanamke wakuokota! Lakini kwasisi tuliooa kulala na mkeo ni baraka na Mwenyezi Mungu anabariki mambo yetu! Sijui nyie msiooa labda mtuambie mkilala nao inakuwaje?
 
kwa upande wa wachezaji wa mpira wakidu nguvu na stamuna hupungua na hivyo kupoteza mwelekeo wa mechi
 
Kama walivyosema wengine hiyo ni mojawapo ya imani potofu na kandamizi dhidi ya wanawake. Huwezi kusema mtu aliyekuleta duniani ni mkosi kulala naye.
Katika visa fulani mfano kwenye michezo wakati mwingine wachezaji wa mpira wa miguu, ndondi,nk wanakatazwa kulala ma wanawake hasa siku ya kuamkia mechi. Si kwa sababu ya mikosi ila ni kuhifadhi nishati kwa ajili ya shindano au mechi ifuatayo. Kwa hiyo kinachomaanishwa hapa sio kushare kitanda kimoja na mwanamke ila ni kufanya ngono. Kama utalala naye bila kufanya ngono sio tatizo. Suala ni kupata pumziko kamili kabla ya mechi. Kwa hiyo hayo masuala ya kuhama chumba eti msigusane kabisa ni imani tu porofu.
 
Sio wanawake tu hata wanaume pia na sio kulala tu hata kwenye biashara mteja wa kwanza huwa anaangaliwa sana kama ana mkosi au la !!ukiuZa sana siku hiyo ujue mambo poa lakini biashara ikidoda utaambiwa ni yule mteja wa kwanza ana nuksi na mikosi ,na hata kwenye nyanja nyingine za maisha shuleni kazini kwenye starehe nk nk
 
Kama kulala na Mwanamke ni Mkosi basi hata Ujio wako hapa Duniani juwa ulisababishwa na Mkosi.
 
ni imani tu hazihusiani na uhalisia. Kulala na mwanamke kwa mcheza mpira kunampunguza nguvu/stamina. Babu yako alifanya hvyo ili kujipa muda wa kufikiri mambo yake kwa kina.
 
Sio wanawake tu hata wanaume pia na sio kulala tu hata kwenye biashara mteja wa kwanza huwa anaangaliwa sana kama ana mkosi au la !!ukiuZa sana siku hiyo ujue mambo poa lakini biashara ikidoda utaambiwa ni yule mteja wa kwanza ana nuksi na mikosi ,na hata kwenye nyanja nyingine za maisha shuleni kazini kwenye starehe nk nk

waafrika tuna imani nyingi za ajabu ajabu sana! mtu huna knowledge yoyote ya biashara,

customer care ni mbovu, mchafu, work management na time management hujui,

inventory control na stock taking hujui, lugha mbovu kwa wateja (CS hiyo) ubunifu huna, duka liko hovyo hovyo.. na mengineyo meengi

halafu unasema mikosi!!! huu ni ujinga na ukosefu wa elimu! wala si kingine!
 
yap me naAAAmini hivo pia. kuna mzee mmoja wa heahima huku kwetu alituasa vijana tutulie na wake zetu maana kutembea na wanawake ambao hujui wanaishije na tabia zao zipoje unapeleka mikosi nyumbani kwako. utatomb mwanamke ambaye kila siku anaachika, kila uume unaingia,wanaradhi za wazazi huko walikotoka, unadhani we utapona hapo. Radhi ni neno tu na lina nguvu sana. mfano umelaaniwa hata kizazi cha saba . Take care tulizzzana.
 
Ukilala na mwanamke asiyekuwa mkeo ni mikosi kweli.
 
Ukilala na mwanamke asiyekuwa mkeo ni mikosi kweli.

Nafkr huyo mleta mada hizo habari atakua kazikuta kwenye miji ya kigoma/ujiji, sumbawanga na ukerewe sio hapa town kwa wakimbiza mwenge. Ni imani potofu iliyopo kwenye vi-miji vidogovidogo vilivyodumaa ki maendeleo.
 
Back
Top Bottom