Kukutana na warembo wa JF raha sana!

Kukutana na warembo wa JF raha sana!

excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Posts
22,454
Reaction score
17,932
Guess who?

nimemuibia hapo tu! sura nimeacha kapuni!

hii mibaraka hii! hm!

takoo.jpg
 
Daaaah raha ya nyumba choo jaman

Ukitaka kupakua uwe na mwiko mrefu

Raha ya dafu lazima licholewa

Daaah nakwambia angekuwepo Gogle hapa asingechomoka kwa huyu mrembo!

yani akiwaonaga tu hawa anapata kizungu zungu! lol...
miss chagga...! is this your neiba?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom