Ushaambiwa wametoka Dar, wako Arusha likizoWaliofanya huo ushenzi ni kabila gani? Tuanzie hapo kwanza....
[emoji23][emoji23][emoji23]Ushaambiwa wametoka Dar, wako Arusha likizo
Hahaa uncle utanipitishia utumbo?haha...
Kwamba yeye anakuwa mtamu. ngoja nimuulize Heaven Sent maana ni fundi wa kuanzia kichwa hadi vidole.
Avatar yako imebakwa mkuuHao itakuwa ni wanaume wa dar waliohamia mkoani [emoji3][emoji3][emoji40][emoji40][emoji40]
Maisha huanza kuandaliwa ukisha zakiwa tu; sasa unakuta jitu shule halitaki; kazi vivu sasa likishafika miaka 30 ndiyo haya matokeo yakeKwa ushirikina hamjambo
Hakutakuwa na maendeleo mpaka mwisho wa dunia hii
Unakuta mtu mzima anakuambia eti huyo katajirika kwa ushirikina
Sasa kuku weupe watakuwa dili kwa muda mrefu sijui baada ya hapo watakuwa vyura?
Ahahaha mkuu % kubwa wako hivyoMaisha huanza kuandaliwa ukisha zakiwa tu; sasa unakuta jitu shule halitaki; kazi vivu sasa likishafika miaka 30 ndiyo haya matokeo yake
Hata ukiliambia likabake nguruwe wa kisasa ili lisafishe nyota litakubaki; halina namna ;
HahahaAvatar yako imebakwa mkuu
Naomba unitunuku hii nafasi mkuu, najua sasa hivi kitu kimebana hadi raha[emoji39] [emoji39]Mimi sijagegedwa miaka watu wanawapa kuku wa kienyeji utamu? Sio fair