HahahaAtakuja huyo...
Nataka nikuulize kuhusu utamu wa huku kwingine bahati mbaya hautajua labda kama ulisimuliwa.
Hivi dudu inaweza kupita pale kwa kuku kweli, mbona tunadanganyana ?
Ha ha ha. Maajabu ya taarifa hizi.labda mashuhuda au mbakaji kakiri alibaka.
Huo wa kubakwa.Hahaha
Tafadhali niambie utamm wa wapiii.. mm mother buana pengine naujua[emoji16][emoji16]
Hapo amewaingilia kuku kinyume na matakwa yao.Ha ha ha. Maajabu ya taarifa hizi.
Na hili neno la kubakwa linanitatiza...kuku kubakwa, teh
Sent from my TECNO F1 using JamiiForums mobile app
Mmmh sasa kuku si ndio kabakwa😂😂😂Huo wa kubakwa.
[emoji4]kama weweLicha ya kuhusishwa na imani za kishirikina,.kuku weupe watam jamanii..dooh!!!
Kumla kivipi Mother Confessor?Utamm wa kumla D,.
Kumtafuna/kama unavyokula ng'ombe na mbuzi...hana maana mbayaKumla kivipi Mother Confessor?
Oooh yeaah...[emoji4]kama wewe
Kumpika na kumtafuna..Kumla kivipi Mother Confessor?
Mkuu, kumbe na wewe ni kuku mweupe😀😀😀😀 kuwa makini sana.Hao itakuwa ni wanaume wa dar waliohamia mkoani [emoji3][emoji3][emoji40][emoji40][emoji40]
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] nimeelewa mkuu,Kumtafuna/kama unavyokula ng'ombe na mbuzi...hana maana mbaya
wanaume wa dar ndio wawe makini na mimi mkuu ninatisha [emoji48][emoji48][emoji48]Mkuu, kumbe na wewe ni kuku mweupe[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] kuwa makini sana.