Waziri wa Kaskazini
JF-Expert Member
- Dec 12, 2015
- 8,706
- 19,283
Hii kauli imejaa utata sana, naomba kamishna mkuu wa TAKUKURU aje aifanyie uchunguzi wa kina...Utamm wa kumla D,.
Hii kauli imejaa utata sana, naomba kamishna mkuu wa TAKUKURU aje aifanyie uchunguzi wa kina...Utamm wa kumla D,.
Hahahahaaaa usijali kamanda [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] nimeelewa mkuu,
Ila napingana na wewe kwamba hiyo maana nyingine ya 'kula' ni maana mbaya. Mi nahisi ni nzuri kuliko hiyo ya kwanza (natania)
Ha ha ha ha ha.Hapo amewaingilia kuku kinyume na matakwa yao.
Nachohofia nadhani hajaishia kuwabaka tu hadi kuwaingilia kinyume.
AiseeSijui kwa nini watu wanadanganywa na mambo ya kipumbavu hivi ambayo huhitaji hata elimu ya cheti kujua ni upumbavu.
Uchawi, ushirikina wala uganga haupo, mambo ya kipumbavu kabisa. Shetani wala mungu hawapo, hakuna nguvu ya ziada katika maisha ya hapa Duniani.
Wote mnaoamini huo ucenge mnapigwa miti cuma mama zenu.
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]Penzi la kuku ni tam jamaniii
HahaaKwa ushirikina hamjambo
Hakutakuwa na maendeleo mpaka mwisho wa dunia hii
Unakuta mtu mzima anakuambia eti huyo katajirika kwa ushirikina
Sasa kuku weupe watakuwa dili kwa muda mrefu sijui baada ya hapo watakuwa vyura?
Sijui kwa nini watu wanadanganywa na mambo ya kipumbavu hivi ambayo huhitaji hata elimu ya cheti kujua ni upumbavu.
Uchawi, ushirikina wala uganga haupo, mambo ya kipumbavu kabisa. Shetani wala mungu hawapo, hakuna nguvu ya ziada katika maisha ya hapa Duniani.
Wote mnaoamini huo ucenge mnapigwa miti cuma mama zenu.
Dah kama kuna mabarudhuli wameweza kula mwanadamu kote kote sasa hiyo two in one huoni imerahisishia kazi ni anateleza tu .Hivi kuku ana papuchi kweli ?
Sio anatumia two in one
ManatiHivi dudu inaweza kupita pale kwa kuku kweli, mbona tunadanganyana ?
Lazm utukane? Ndo ulivyo lelewa?Sijui kwa nini watu wanadanganywa na mambo ya kipumbavu hivi ambayo huhitaji hata elimu ya cheti kujua ni upumbavu.
Uchawi, ushirikina wala uganga haupo, mambo ya kipumbavu kabisa. Shetani wala mungu hawapo, hakuna nguvu ya ziada katika maisha ya hapa Duniani.
Wote mnaoamini huo ucenge mnapigwa miti cuma mama zenu.
Hapo amewaingilia kuku kinyume na matakwa yao.
Nachohofia nadhani hajaishia kuwabaka tu hadi kuwaingilia kinyume.
Hapo amewaingilia kuku kinyume na matakwa yao.
Nachohofia nadhani hajaishia kuwabaka tu hadi kuwaingilia kinyume.
Hivi kuku ana papuchi kweli ?
Sio anatumia two in one
Hii kauli imejaa utata sana, naomba kamishna mkuu wa TAKUKURU aje aifanyie uchunguzi wa kina...
Mimi sijagegedwa miaka watu wanawapa kuku wa kienyeji utamu? Sio fair