Huyu madengeLazm utukane? Ndo ulivyo lelewa?
TAKUKURU tenaa...??Hii kauli imejaa utata sana, naomba kamishna mkuu wa TAKUKURU aje aifanyie uchunguzi wa kina...
Em agiza chochote hapo kwa weita...nakuja kulipaKumtafuna/kama unavyokula ng'ombe na mbuzi...hana maana mbaya
Mkuu vp Kwan na ww una mkuyenge??Licha ya kuhusishwa na imani za kishirikina,.kuku weupe watam jamanii..dooh!!!
Hahaa Pamoja mama yangu..Em agiza chochote hapo kwa weita...nakuja kulipa
Sina mkuyenge mm,nina esopo tuu mkuuMkuu vp Kwan na ww una mkuyenge??
Wa Arusha mko vizurii. So ka wanaume wa Dar, mpaka kuku wana rest in peace?!?;Hapana Sanawari mkuu.
Katika ubora wao wa kubaka kuku[emoji23][emoji23]Wanaume wa mkoani
Ok sawa naomba bas nikukune my dearSina mkuyenge mm,nina esopo tuu mkuu
Bangi za Ngaramtoni hizo
MOD tafadhali mwajibishe huyu jamaa. Matusi aliyotoa hayakubalikiSijui kwa nini watu wanadanganywa na mambo ya kipumbavu hivi ambayo huhitaji hata elimu ya cheti kujua ni upumbavu.
Uchawi, ushirikina wala uganga haupo, mambo ya kipumbavu kabisa. Shetani wala mungu hawapo, hakuna nguvu ya ziada katika maisha ya hapa Duniani.
Wote mnaoamini huo ucenge mnapigwa miti cuma mama zenu.
Kha!! Aisee umevuka mipaka!Sijui kwa nini watu wanadanganywa na mambo ya kipumbavu hivi ambayo huhitaji hata elimu ya cheti kujua ni upumbavu.
Uchawi, ushirikina wala uganga haupo, mambo ya kipumbavu kabisa. Shetani wala mungu hawapo, hakuna nguvu ya ziada katika maisha ya hapa Duniani.
Wote mnaoamini huo ucenge mnapigwa miti cuma mama zenu.
Subiri nipate miwasho..Ok sawa naomba bas nikukune my dear
Kama utajali lkn ni ombi tuu mamii
Mkuu we niruhusu tuu muwasho utaupata tena mtam kwelSubiri nipate miwasho..
Kumtafuna kivipi? (joking)[emoji23]Kumpika na kumtafuna..
Kum'kulaKumtafuna kivipi? (joking)[emoji23]