Kukidhi haja ya matamanio


Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Kuna wakati inafika wanandoa hawaridhishani, hasa mke haridhishwi.

Nazungumzia kwa wale wanandoa ambao mume umri umeenda na utendaji umedrop sana. Bao moja jogoo haamki tena! Utakuta mke bado anatamani ila hawezi kupata na mke mwenyewe bado analipa. Akitafuta mtu wa kumkuna kuna ubaya? Anahitaji nae kutosheka.

Hii imekaaje. Hili Si suala dogo lakini
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
Kuna wakati inafika wanandoa hawaridhishani, hasa mke haridhishwi. Nazungumzia kwa wale wanandoa ambao mume umri umeenda na utendaji umedrop sana. Bao moja jogoo haamki tena! Utakuta mke bado anatamani ila hawezi kupata na mke mwenyewe bado analipa. Akitafuta mtu wa kumkuna kuna ubaya? Anahitaji nae kutosheka. Hii imekaaje. Hili Si suala dogo lakini
Unauliza pingu polisi. Mwanaume akishamzidi demu zaidi ya miaka nane jua hilo limo, inakuwa ngum sana kumridhisha. Huwa inabidi mwanaume 'amlee, kumsilkiliza' demu vya vya kutosha akidhani anamtuliza.. Anaishia kupelekeshwa kama gari bovu na mke anatulizwa na wajanja kama kawa.
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Ng'ombe huwa hazeeki maini, ohooo shauri yenu!
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
Ng'ombe huwa hazeeki maini, ohooo shauri yenu!
Huo msemo umepitwa na wakati. Zaidi, ng'ombe anavyozeeka, maini yake yanapoteza au kupungua ufanisi wake wa kufanya kazi. Ohoo shauri yako.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Labda tuwasikie na wamama humu wanasemaje. Bila shaka huwa wanatafuta mbadala wa kuwaridhisha
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Kuna wakati inafika wanandoa hawaridhishani, hasa mke haridhishwi.
Mkuu Kingi, maana ya ndoa unaifahamu vizuri kweli mkuu?
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
68
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 68 145
muulize huyo mkuu kiongozi!...anadhani ndoa ni huo upuuzi pekee
Sio upuuzi aisee! utakuwa unaenda kinyume cha maandiko kuwa " MSINYIMANE"
Ila bado nakubaliana Love is not all about Sex!
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
Mkuu Kingi, maana ya ndoa unaifahamu vizuri kweli mkuu?
watu wanadhani ndoa ni sex tu, kuna mambo kibao humo, kuna wakati mnaweza kufikia hata mwezi hamja sex, mambo mengii jamani.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Sio upuuzi aisee! utakuwa unaenda kinyume cha maandiko kuwa " MSINYIMANE"
Ila bado nakubaliana Love is not all about Sex!
huyo kijana anazungumzia bao moja!...wakati kuna wakati hata hicho kidudu HAKITASIMAMA KABISA:D:D:D.watoto wengine bwana
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
68
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 68 145
huyo kijana anazungumzia bao moja!...wakati kuna wakati hata hicho kidudu HAKITASIMAMA KABISA:D:D:D.watoto wengine bwana
Mhhhh! najihisi hata mimi ni mtoto.......
Sore.
 
L

Lukwangule

Senior Member
Joined
May 25, 2009
Messages
156
Likes
2
Points
35
L

Lukwangule

Senior Member
Joined May 25, 2009
156 2 35
Unauliza pingu polisi. Mwanaume akishamzidi demu zaidi ya miaka nane jua hilo limo, inakuwa ngum sana kumridhisha. Huwa inabidi mwanaume 'amlee, kumsilkiliza' demu vya vya kutosha akidhani anamtuliza.. Anaishia kupelekeshwa kama gari bovu na mke anatulizwa na wajanja kama kawa.
hapa umedanganya kuhusu umri. la maana katika uwezo ni afya kwa taarifa yako kuna wazee wanaleta balaa mpaka vijana wanaondoka. suala si kupishana umri suala ni namna gani afdya yako inaruhusu kucheza pachanga
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,215
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,215 1,915 280
watu wanadhani ndoa ni sex tu, kuna mambo kibao humo, kuna wakati mnaweza kufikia hata mwezi hamja sex, mambo mengii jamani.
The Following User Says Thank You to Nyamayao For This Useful Post:
[ame="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=16662"]JamiiForums |The Home of Great Thinkers - View Profile: Bigirita@@AMEPARAM@@View Profile: Bigirita</title>@@AMEPARAM@@Bigirita[/ame] (Today)
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Mkuu Kingi, maana ya ndoa unaifahamu vizuri kweli mkuu?
mkuu nafaham japo sijaingia humo rasmi. Hamuoni ni falsafa za kibinadam tu kwamba ktk shida na raha... Sure kuna mambo inabidi mvumiliane kama maradhi, lakini hili nalo uvumilie tu?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Kuna wakati inafika wanandoa hawaridhishani, hasa mke haridhishwi.

Nazungumzia kwa wale wanandoa ambao mume umri umeenda na utendaji umedrop sana. Bao moja jogoo haamki tena! Utakuta mke bado anatamani ila hawezi kupata na mke mwenyewe bado analipa. Akitafuta mtu wa kumkuna kuna ubaya? Anahitaji nae kutosheka.

Hii imekaaje. Hili Si suala dogo lakini
dawa ni kuchelewa kumwaga kama huwezi la pili... au tumia chinese herbs.. pia kuacha vibwengo na maudhi ya ndani ya nyumba
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,937
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,937 228 160
Kuna wakati inafika wanandoa hawaridhishani, hasa mke haridhishwi.

Nazungumzia kwa wale wanandoa ambao mume umri umeenda na utendaji umedrop sana. Bao moja jogoo haamki tena! Utakuta mke bado anatamani ila hawezi kupata na mke mwenyewe bado analipa. Akitafuta mtu wa kumkuna kuna ubaya? Anahitaji nae kutosheka.

Hii imekaaje. Hili Si suala dogo lakini
Kingi umeshaoa? kama umeoa ndoa yako ina muda gani?
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
379
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 379 180
Unauliza kama hakuna ubaya kuzini!

Tema mate chini na kama wewe ndiye unamtuliza huyo mke kicheche jehanamu inakusubiri! kwanza tujue umeoa?
 

Forum statistics

Threads 1,236,029
Members 474,926
Posts 29,244,159