Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujipendekeza Kwa Boss wako ni Ufala

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Godwishes, May 4, 2012.

  1. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kitu kinachonikera kazini kwangu,ninaona wafanyakazi wenzangu chini ya Mkurugenzi wanajikomba komba kwa boss.HIVI KWA NIN?nikutafta cheo?

    Je huwezi pata bila kujipendekeza?Akijependekeza ujue anampa majungu,umbea, Why? Ni ulimbukeni wa Kazi naic. Sipendiii sipendii....
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,234
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Wapo sana hao tena hasa watu walozoea kufanya kazi kwa wahindi
    Wazungu wengi hawana kasumba ya kupokea porojo za hawa makuwadi wa kutaka vyeo na sifa.
    Ukimgundua mpe ukwel wake bse kwake ni tabia so kama ni muungwana atajirekebisha
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,963
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Hupendwi kama hukujipendekeza. Ufara.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    si kwenu tu_hata kwetu wapo!
     
  5. M

    Mzee Kijana JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    Matajiri wengi wa Kihindi na Kiarabu wana kawaida hii ya kupenda kusujudiwa na wafanyakazi wao. Ikiwa hujipendekezi kwao wanakuchukia na kukutafutia sababu. Pia, wana kawaida ya kupenda utamaduni wa majungu ili kuwagawa wafanyakazi. Kukosekana umoja miongoni mwa wafanyakazi ni salama kwao.
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    The Boss, kuna wangapi zaidi yangu wanaopendekeza niambie laaa sivyo nitafanya maamuzi mabaya!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni cheap lakini wapo watu wanafanikiwa thru this, hao wanatafuta vyeo
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisay huwa nawachukia sana tena sana...yani huwezi kuamini navyo wadharau.
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,512
    Likes Received: 657
    Trophy Points: 280
    Kuna mmoja wa Human Resource yeye anamvulia boss wake chupi kabisa na kazi hafanyi. Kero za rasilimali watu uncleared ni nyingi, no motivation ya kazi kabisa. Na hao tuwaweke kundi gani?
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,718
    Likes Received: 3,606
    Trophy Points: 280
    hii thread nitaiprint niiweke mahala panapoonekana ofisini .....ili ujumbe ufike
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo kitu sio hapa tu..hata ulaya nayo mara nyingi unakuta wafanyakazi wa kike ndio wanaojipendekeza kwa boss wao, wanawapa umbea kuhusu wafanyakazi wengine ili mradi awe karibu na boss ili siku boss anataka kupromote yeye anakua wa kwanza tabia chafu lakini ipo kila mahali sio bongo peke yake
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Labda udelete comment yako, coz wata figure out who printed this na kujua ofisini kuna mtu anatumia ID ya Changeurways!
     
  13. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 2,014
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hawajiamini tu, sijawahi kuwapenda watu wa aina hiyo na kila nilipofanya kazi nimewakuta, dawa yao ni kuwapasha ukweli tu utaona wanavyotoa macho..
     
Loading...