Kujichua ni dhambi duniani na kwa Mungu

Kujichua ni dhambi duniani na kwa Mungu

Vitu hivyo ni damu na manii ni marufuku kumwagika chini
 
I have a friend who does it twice a day...

Nahisi angekuwa na dunia yake sasa kwa hao viumbe alikojolea ardhini...almost 2 years now
ningekua na mamlaka ningeomba apelekwe icc akajibu tuhuma za kushiriki mauaji ya halaiki
 
kumbe ukiota ndoto usiku na kuk.piss tayari you are subjected to stand before the ICC kwa kuwa umeua, sikujua aisee....
Na wanaonyonyana na hata kumeza mani.i kumbe wanakula watu ...... sikujua aisee....
Mbona ICC itakoma mwaka huu
 
piga punyeto wewe,pull ni mwo9kozi kwa hawa wanawake waomba hela acha uoga
 
kumbe ukiota ndoto usiku na kuk.piss tayari you are subjected to stand before the ICC kwa kuwa umeua, sikujua aisee....
Na wanaonyonyana na hata kumeza mani.i kumbe wanakula watu ...... sikujua aisee....
Mbona ICC itakoma mwaka huu
Hoja zako ngoja nizichambue kwa kufuata kanuni za kisheria
kuna kitu kinaitwa manslaughter yaan kua bila kukusudia ndio hiyo kuota ndoto nyevu
Na kuna murder case yaan kwa kukusudia ndio hiyo mass killing
 
Ukila manii hutendi dhambi sababu zinarakiwa zibaki kwa mwanamke sio kuua mbegu za binadamu wa kesho
 
Hoja zako ngoja nizichambue kwa kufuata kanuni za kisheria
kuna kitu kinaitwa manslaughter yaan kua bila kukusudia ndio hiyo kuota ndoto nyevu
Na kuna murder case yaan kwa kukusudia ndio hiyo mass killing
Unachekesha hivi kwanza weka tofauti ya kanuni na sheria.
Halafu kisheria kuua ni nini?
Nafsi ni nini?
Je waweza kuua bila kuwa na nafsi?
 
Unachekesha hivi kwanza weka tofauti ya kanuni na sheria.
Halafu kisheria kuua ni nini?
Nafsi ni nini?
Je waweza kuua bila kuwa na nafsi?
Mi sikati viuno hapa so sijachekesha mtu.huwez kuua bila kua na nafsi
 
Unachekesha hivi kwanza weka tofauti ya kanuni na sheria.
Halafu kisheria kuua ni nini?
Nafsi ni nini?
Je waweza kuua bila kuwa na nafsi?
Mi sikati viuno hapa so sijachekesha mtu.huwez kuua bila kua na nafsi
 
Mi sikati viuno hapa so sijachekesha mtu.huwez kuua bila kua na nafsi

kisheria kuua lazima ku-affect nafsi (personification) sasa kwenye man.ii nafsi ipo wapi?
acha ushamba bw. life starts at the time of fertilization na sio kabla ya hapo. Mizigo yako ukimwaga, ni mzigo tu, sio watu hao kaka...
 
Rafiki acha kujitungia amri zako. Mungu amesha tuwekea amri 10. Hizo zenyewe hauzitimizi unataka kujiongezea za kwako.

11. Usipige punyeto.
 
kisheria kuua lazima ku-affect nafsi (personification) sasa kwenye man.ii nafsi ipo wapi?
acha ushamba bw. life starts at the time of fertilization na sio kabla ya hapo. Mizigo yako ukimwaga, ni mzigo tu, sio watu hao kaka...

Vitabu vyangu vitukufu havijanifundisha hivyo
 
Rafiki acha kujitungia amri zako. Mungu amesha tuwekea amri 10. Hizo zenyewe hauzitimizi unataka kujiongezea za kwako.

11. Usipige punyeto.

Sio mm mkuu vitabu ndio vimeongea mwanaume ambatana na mwanamke awe mke hawajasema ambatana na mkono wako ujiridhishe.ukimwaga ardhin ni kufanya kazi ya ya shetan ya kuharibu mipango ya mungu
 
Ni kwa sababu hujui biology laiti ungejua kwamba Ili Kiumbe kitengenezwe inahitajika chromosomes 23 toka kwenye sperms an 23 zingine toka kwenye ovum Ili zitengenze chromosmes 46 ambazo ndio zinakwenda kutengeneza kiumbe. Bila hivyo zikibaki Hizo sperms zenyewe tu hazina maana katika uundwaji wa kiumbe. Na ndio maana hata mwanamke akiwa kwenye ovulation isipotokea mbegu yai linaharibika Na kupata MP pole sana Kama huelewi hata hii basic biology.
 
Ni kwa sababu hujui biology laiti ungejua kwamba Ili Kiumbe kitengenezwe inahitajika chromosomes 23 toka kwenye sperms an 23 zingine toka kwenye ovum Ili zitengenze chromosmes 46 ambazo ndio zinakwenda kutengeneza kiumbe. Bila hivyo zikibaki Hizo sperms zenyewe tu hazina maana katika uundwaji wa kiumbe. Na ndio maana hata mwanamke akiwa kwenye ovulation isipotokea mbegu yai linaharibika Na kupata MP pole sana Kama huelewi hata hii basic biology.
Mkuu kupiga punyeto ni dhambi usihararishe
 
Back
Top Bottom