Kujamba (kutoa ushuzi) kuna faida kiafya?

Kujamba (kutoa ushuzi) kuna faida kiafya?

umenkumbusha mbali sana. Siku moja tulikuwa shamba tukilima baba akawa ameegesha pikipiki yaka mbali kidogo kivulini. dada alijamba kijambo cha kutisha huku baba akijua hilo akiwa serius akasema "hebu kaangalie pikipiki yangu usikute mtu anataka kuiba" kilichofuata ni kicheko, duh!
 
kuna aina nyingi za ushuzi ila kati ya yote ushuzi wa yusuphu ndio hatari zaidi duniani haunaga sauti ila ukikufika utaomba uwekewe mashine ya kupumulia na usipo kuwa makini unaweza kukupa stroke..:scared:
 
...nimecheka sana ,jamba ujambe vyote ila ogopa ile inayoitwa Yusufuuuuuuuuuuuuuuuuu kinatoka kimyakimya ukishtuka mnaanza kutafutana nani kajamba mfano.ndani ya daladala iliyojaza!!

umenifurahisha cha yusufu kinatema balaa
 
Dah!. Mecheka sanaaa umenikumbusha kipindi flani maeneo ya jangwani foleni ya kuingia kaliakoo ilikua ndani ya daladala bana weeeeee!!! Watu full,Foleni haisogei, Jotoooo Ushuzi ulikotokea sjui shimo gani ila balaa lake tuliomba poo, na stimu kwa mbaaali,, Ushuz balaa hasa umkute mjambaji,,
 
Hiyo no6 ni kiboko! Eti unaweza kupata kazi ya kunusa ushuzi CHINA!
Hii ni fursa kwa wenzetu wanaokaa karibu na maeneo ya dampo la ma.v make pua zao zimezoea harufu kali!
 
kama unafaham fact ya kujamba na unajua khs yusuph 100
 
Ni kweli kwa wastani mtu hujamba mara 14 kwa siku, kuna wazungu wanajiita social farters unaweza cheki youtube !
 
Na mademu wa kibongo kwa kudanganya utawasikia, "Dear pole kwa Kujamba je Hujaumia"
 
Mkuu nimecheka sana. Ila umesahau madhara ya hawa watu wanao liwa tigo ktk kujampa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom