Kuitwa Kazini TPDC

mojoki

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
1,323
1,225
Wadau mwenye ndugu zake au rafiki atuulizie hayo majibu ya Oral yatatoka lini, tutoe kabisa 28 days resignation notice maofisini mwetu


In this world nothing is certain than Tax and Death.
 

The Wolf

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
8,003
2,000
Tulia kijana long way to go mradi wa pipelines na Gas processing plants haujakamilika bado, mchakato wa kutafuta rasilimali watu umeanza mapema sana possibly mnaweza kuitwa kuanza ajira kati november mpaka january 2015 na wengine wataanza ajira march na april 2015
 

sia2014

Member
Apr 29, 2014
33
0
Tulia kijana long way to go mradi wa pipelines na Gas processing plants haujakamilika bado, mchakato wa kutafuta rasilimali watu umeanza mapema sana possibly mnaweza kuitwa kuanza ajira kati november mpaka january 2015 na wengine wataanza ajira march na april 2015

si kweli
 

mojoki

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
1,323
1,225
Tulia kijana long way to go mradi wa pipelines na Gas processing plants haujakamilika bado, mchakato wa kutafuta rasilimali watu umeanza mapema sana possibly mnaweza kuitwa kuanza ajira kati november mpaka january 2015 na wengine wataanza ajira march na april 2015

Well ukiangalia interview zao they didnt care anything about experience, Means kutakua na training first kabla ya kuanza kazi, so lazima itakua mapema kabla ya hiyo sept i guess


In this world nothing is certain than Tax and Death.
 

The Wolf

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
8,003
2,000
Well ukiangalia interview zao they didnt care anything about experience, Means kutakua na training first kabla ya kuanza kazi, so lazima itakua mapema kabla ya hiyo sept i guess


In this world nothing is certain than Tax and Death.

Absolutely mkuu
 

qn of sheba

JF-Expert Member
Sep 13, 2011
3,230
1,250
Bado hawajaita ukiwapigia simu wanasema bado mara ofisi za mtwara bado nyingine zinajengwa hazijakamilika
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
5,120
2,000
"uongozi wa juu" wa hii corporation wote umepanguliwa. so, unavuoteuliwa uongozi mpya, issue ya zile nafasi iko pending..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom