Kuitwa Baba/Mama si Mchezo.


Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
16,276
Likes
23,257
Points
280
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
16,276 23,257 280
My kids are kidding me!
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
4,022
Likes
2,290
Points
280
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
4,022 2,290 280
child-jpg.360730
Mtoto wa jirani yetu huyu, hasikii....yeye na bangi tu.
 
kui

kui

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
6,473
Likes
5,143
Points
280
kui

kui

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
6,473 5,143 280
13511951_1065828986834648_3643067892816174677_n-jpg.360746



I won't care much about the rest but I'll bite my lip on this.
 
La Pronto

La Pronto

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
648
Likes
541
Points
180
La Pronto

La Pronto

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
648 541 180
Surprise ni pale umekaa seblen na watu wa heshima zao dogo anakuja kushikilia teitei(pichu) mkononi, lazima akili ipate moto!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,538
Likes
14,898
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,538 14,898 280
Hahahaha wa kwangu ni Marafiki zangu balaaa, jana wamenitekenya nilikua ndio napitiwa na usingizi Dah nimeshtuka na hasira kibao aaaghh nikaishia kucheka tu, juzi yule mdogo kaenda kachukua funguo kawasha gari nimeruka kwa hasira hadi nikajigonga kwenye kiti yaani ni vituko hadi basi. Kweli kuitwa Baba kazi aiseeee sijui wazazi wetu walikuaje maana sisi kwetu tuko 16 sasa duh
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
89,758
Likes
793,687
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
89,758 793,687 280
Hahahaha wa kwangu ni Marafiki zangu balaaa, jana wamenitekenya nilikua ndio napitiwa na usingizi Dah nimeshtuka na hasira kibao aaaghh nikaishia kucheka tu, juzi yule mdogo kaenda kachukua funguo kawasha gari nimeruka kwa hasira hadi nikajigonga kwenye kiti yaani ni vituko hadi basi. Kweli kuitwa Baba kazi aiseeee sijui wazazi wetu walikuaje maana sisi kwetu tuko 16 sasa duh
raha sana....watoto huwa wanarefusha maisha.... i love them abundantly!
 
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,590
Likes
2,448
Points
280
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,590 2,448 280
Hahahaha wa kwangu ni Marafiki zangu balaaa, jana wamenitekenya nilikua ndio napitiwa na usingizi Dah nimeshtuka na hasira kibao aaaghh nikaishia kucheka tu, juzi yule mdogo kaenda kachukua funguo kawasha gari nimeruka kwa hasira hadi nikajigonga kwenye kiti yaani ni vituko hadi basi. Kweli kuitwa Baba kazi aiseeee sijui wazazi wetu walikuaje maana sisi kwetu tuko 16 sasa duh
Hahaha
Hapo itakuwa unawaza kila siku ukitoka job utakutana na kituko gani
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,538
Likes
14,898
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,538 14,898 280
Hahaha
Hapo itakuwa unawaza kila siku ukitoka job utakutana na kituko gani
Hahahahahaa kuna siku nimeenda nyumbani na Rim paper nikafanye kazi yangu flani hivi dah, nimeingia kuoga nimetoka nakuta kachora sijui vitu gani huko ananimbia huyu ni Baba na Mama, usiombe aiseee inataka uvumilivu kw akweli basi nikamsifia tu ila nikamuomba na mimi niendelee sasa na kazi..... unaweza kuandika kitabu hasa huyu mdogo, wananichezea kuliko Mama yao, akina Mama ni wakali sana kwa watoto
 
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,590
Likes
2,448
Points
280
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,590 2,448 280
Hahahahahaa kuna siku nimeenda nyumbani na Rim paper nikafanye kazi yangu flani hivi dah, nimeingia kuoga nimetoka nakuta kachora sijui vitu gani huko ananimbia huyu ni Baba na Mama, usiombe aiseee inataka uvumilivu kw akweli basi nikamsifia tu ila nikamuomba na mimi niendelee sasa na kazi..... unaweza kuandika kitabu hasa huyu mdogo, wananichezea kuliko Mama yao, akina Mama ni wakali sana kwa watoto
Kids kuna age wakifika wanawaza kuharibu kuona nini kitatokea.

Kuna day kid akiwa kwenye bby walker, anacheza na kucheka cheka. Gafla nikaona mtu kimya , kuchek vzuri naona mtu kaenda kweny shelves za chini nilikuwa nimepanga kumbukumba za maisha yangu ya shule tangu msingi, dogo anachana chana na meno kama anakula chapati vile,

Kalivyo niona kanichekea na vijino vyake viwili baadae
 

Forum statistics

Threads 1,239,066
Members 476,371
Posts 29,341,147