Kuhusu Sirro; Kwa muda aliokuwa IGP na idadi ya watu waliouawa Pwani, anapaswa kujiuzulu/kutumbuliwa

Mtarban

JF-Expert Member
Jan 14, 2015
3,481
2,000
Ni kama ameingia kuchochea moto, ameingia na mauaji yameendele tena kwa kasi zaidi kuliko hata kipindi cha nyuma.

Mbaya zaidi kitu kingine kipya kimeingia siyo kuua tu, Bali utekaji pia umechukuwa nafasi.

Nilitegemea anaongia na mbinu mbadala badala yake ameingia tu hakuna jipya zaidi ya kusikia upinzani wakituhumiwa kufanya mauaji hayo
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
23,496
2,000
Ni kama ameingia kuchochea moto, ameingia na mauaji yameendele tena kwa kasi zaidi kuliko hata kipindi cha nyuma.

Mbaya zaidi kitu kingine kipya kimeingia siyo kuua tu, Bali utekaji pia umechukuwa nafasi.

Nilitegemea anaongia na mbinu mbadala badala yake ameingia tu hakuna jipya zaidi ya kusikia upinzani wakituhumiwa kufanya mauaji hayo
kwani wanauawa na nani , labda ni yeye! ndiyo mbinu yake labda
 

habari ya hapa

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
12,809
2,000
IGP kishakuambieni kuwa, vijana wake wapo kazini masaa ishirini na NNE, mwataka aongee kiyahudi ndo muelewe nia yake? au kumuona nje ya hicho kiti?
 

kimbendengu

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
3,999
2,000
IGP SAIDI MWEMA ALITAKA KUSAFISHA HILI GENGE LOTE LA POLISI KIKWETE MAGUFULI NCHEMBA KINANA WAKAMWAMBIA ONDOKA HARAKA muda huu mwema anawacheka kibiti hawataweza wakiweza mimi nampa siroooooo mil 5
 

Batale

JF-Expert Member
Nov 20, 2010
1,111
2,000
Mhhh, hebu acha IGP aweke mambo yake piano. sio rahc km unavyofikiri kuingia tu na kumaliza matatizo. Tumpe muda akifumue jeshi la polisi, halafu alisuke upya kwa mbinu zake mpya.
 

pepsin

JF-Expert Member
Apr 23, 2015
3,306
2,000
Mimi naona IGP anatembea na misafara kama Waziri wa mambo ya ndani ,Mwigulu kila akiwaza zinamjia kichwani ni Balance sheets na debit nw credits tu.
 

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
16,133
2,000
Ninachoweza kumshauri siro ni kwamba inatakiwa apangue safu ya vijana wake wote,asuke upya kikosi kazi chenye vichwa vyenye weredi na mawazo + yasiofanya kazi kwa mazoea,hapa namaanisha wale ambao wakifundishwa nusu wao wanajiongeza mpaka kilo ili kuweza kufanikisha majukumu yao,hawa wa sasa wamekariri kupiga tu kitu ambacho hakiwezi kuzaa matunda maana wanafanya kazi kwa mazoea hawaendi na wakati,
Siro kwa weredi wake najua mambo yataenda sawia kama ataamua kusuka upya kikosi kazi
 

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Sep 5, 2016
3,895
2,000
unaambiwa hawa magaidi wana kambi nyamisati,kibiti,ikwiriri na kilwa tena wana silaha nyingi ambazo husafirishwa kwa njia ya bahari kupitia bandari ya nyamisati.

tukiwa tunasubiri kundi hili litokomezwe kumbe walishajiandaa zaidi ya miaka 4 iliyopita ikiwa ni pamoja na kuwa na mahandaki ya kutosha
 

Nyenyere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
12,665
2,000
Ni kama ameingia kuchochea moto, ameingia na mauaji yameendele tena kwa kasi zaidi kuliko hata kipindi cha nyuma.

Mbaya zaidi kitu kingine kipya kimeingia siyo kuua tu, Bali utekaji pia umechukuwa nafasi.

Nilitegemea anaongia na mbinu mbadala badala yake ameingia tu hakuna jipya zaidi ya kusikia upinzani wakituhumiwa kufanya mauaji hayo
Kwa hiyo ulitarajia akiingia asubuhi jioni mauaji yanakoma?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom