Countrywide
JF-Expert Member
- Mar 2, 2015
- 21,788
- 34,782
Basi wengi huwajui bwasheeMhmmm bwashee , sijawaona 😅 , labda mgeni humu😅
Basi wengi huwajui bwasheeMhmmm bwashee , sijawaona 😅 , labda mgeni humu😅
Mimi nanyonga halafu nina bonda , nyie mnabaki kusikia milio kama Nokia halafu hata sielewi 😅l
Legeza🙌Mimi nanyonga halafu nina bonda , nyie mnabaki kusikia milio kama Nokia halafu hata sielewi 😅
Wengi tu, mm shahidi wa hili. Ila coca mtoe hayupo kwenye hiyo jinsiaKumbe wazuri mno?😆
Si vizuri kusema vitu ambavyo hauna ushahidi navyo.Wengi tu, mm shahidi wa hili. Ila coca mtoe hayupo kwenye hiyo jinsia
,🤣🤣🤣🤣🤣Nimelegeza mno,😅 upendo tu wa mama na mtoto , unaniambia , mini acha shobo😆😆😆
😁😁😁,kikombe kishapasuka😁Halafu nyumbu ukiwalegezea wanaona wewe kiazi , hakika kikombe wanachojitahidi kuninywesha watakinywea wao kwa kipimo na kiasi cha mvinyo ambao nitawakadiria mimi😅
Daaah,majangiri tena🙌Ukikuta pisi ni karee ni karee kweri kweriii
Ukikuta ni Jangirii ni jangiri kweri kweriii
Ita TANAPAAADaaah,majangiri tena🙌
Coca na Bichwa komwe wao wako na jinsia inaitwa Mabibi na mabwana 😊😊😊.Wengi tu, mm shahidi wa hili. Ila coca mtoe hayupo kwenye hiyo jinsia
Wataanza na weye😁Ita TANAPAAA