Gut
JF-Expert Member
- Jan 18, 2016
- 2,852
- 3,404
Diploma unasoma hata na hiyo division 2.Unapiga kazi miaka 2 unajiunga B.Engdiploma ya nini wakati kasema ana division two mkuu?
Diploma unasoma hata na hiyo division 2.Unapiga kazi miaka 2 unajiunga B.Engdiploma ya nini wakati kasema ana division two mkuu?
disvion two unaenda degree moja kwa moja hamna haja ya diploma!Nikiwa na hio diploma ya civil naweza kufanya kazi hapa tanzania au ndio mpaka umalize degree
sijasema kwamba hawezi jiunga diploma, my point is, kwanini ajiunge diploma wakati ana qualifications za kujiunga degree??Diploma unasoma hata na hiyo division 2.Unapiga kazi miaka 2 unajiunga B.Eng
Tupe mrejesho mtoa mada, ulifanikiwa kujiunga kozi gani kwa level ipi?Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 29 nilimaliza kidato cha nne mwaka 2002 na kufanikiwa kupata division1 ya 14 na nikafanya Advance level mwaka 2006 PCM na kupata division 2 ya 12 (Phy E, chem C na Advance math E) baada ya kumaliza form6 nilipata tamaa ya kusafiri kwenda kutafuta maisha ughaibuni lakini mambo yangu hayakwenda kama nilivyotaka niliishia kubeba box na sikufanikiwa kupata permit ya kuishi.
Now nimerudi hapa nyumbani Tanzania na nimeona kitu ambacho kinanitoa kwa upande wangu ni elimu.
Nahitaji mawazo yenu nisomee course gani ambayo ipo katika market hapa kwetu? Mimi katika mawazo yangu ambazo hata nje zina soko ni Geomatics, civil engineering, renewable energy, oil and gas, quantity surveying na electrical engineering.
Naomba mawazo yenu maana umri nao unaanza kunitupa mkono nisije nikafail tena..
Shukran sana.
Hahhaha....ulimshauri mwenzio vibaya...Anatakiwa awe na foundation Mimi nimesoma na watu wa dizaini hiyo.Ishu siyo degree?Je unajua vitu basic kwenye hiyo field unayosomea?Degree zipo Tu hats ukitaka PhD,Post Doctor and other awards.
Kama alifata huu ushauri...sasa hivi atakuwa ana shangwe balaa...hahhaha...atakuwa anakushukuru sana.Mkuu nakushauri usome Pharmacy. SOMA PHARMACY