mkokamoto
JF-Expert Member
- Jan 2, 2024
- 1,313
- 1,671
👿Unawasemea hawahawa wanawake ambao almost hawajui wanataka nini kwenye hii dunia au kuna wengine?
👿Unawasemea hawahawa wanawake ambao almost hawajui wanataka nini kwenye hii dunia au kuna wengine?
Weweni me au keAchana na wale wanaogombania bwana kwa ajili ta kulipiwa kodi na mitaji.
Mimi wananigombania kutokana na muonekano wangu, hii ilianzia shule ya msingi, ni jambo la kawaida hadi nimezoea.
Kuna wakati unakuta wanawake wanagombana af mimi sina habari hata na mmoja wao. Mi ni ile type ya wanaume wanaosema ni wa kwenda nao supermarket.
Unajua ukishakua potential, km kua super handsome, yafaa uwe makini sana na kuchagua mtu wa kua nae, mana wengi wanataka kuosha mbele za watu tu.
Kitu ambacho unaweza usiamini, humu kuna wanaume hawajawahi hata kutongozwa mana hawana potential yoyote.
Kukupiga pumb.uMtanigombania niwape mbegu wake zenu
Kwahiyo waliocomment wote wanakutaka kijana mrembo? 😂😂😂😂😂😂Kaa mbali na mimi, sihitaji mishanfazi ya JF. I got pretty of young beauty blood on the list.
😂😂😂😂😂Vipi wanaume hawakugombanii mrembo?
😂😂😂😂😂😂Kwahiyo waliocomment wote wanakutaka kijana mrembo? 😂😂😂😂😂😂
Haya ufanye utume pesa ya tangazo umeweka wazi lilikua tangazo na mashangazi hututaki, mpatie Max hela yake
😂😂😂😂😂Hapa camara hajaenda kushambulia corner kick kweli.....Anyway Simba bingwa Caf Confederation cup msimu huu
Utoto raha Sana.Achana na wale wanaogombania bwana kwa ajili ta kulipiwa kodi na mitaji.
Mimi wananigombania kutokana na muonekano wangu, hii ilianzia shule ya msingi, ni jambo la kawaida hadi nimezoea.
Kuna wakati unakuta wanawake wanagombana af mimi sina habari hata na mmoja wao. Mi ni ile type ya wanaume wanaosema ni wa kwenda nao supermarket.
Unajua ukishakua potential, km kua super handsome, yafaa uwe makini sana na kuchagua mtu wa kua nae, mana wengi wanataka kuosha mbele za watu tu.
Kitu ambacho unaweza usiamini, humu kuna wanaume hawajawahi hata kutongozwa mana hawana potential yoyote.
Mkuu unaweza ukatupa summary, Ulitaka kutuambia nini 🤔Achana na wale wanaogombania bwana kwa ajili ta kulipiwa kodi na mitaji.
Mimi wananigombania kutokana na muonekano wangu, hii ilianzia shule ya msingi, ni jambo la kawaida hadi nimezoea.
Kuna wakati unakuta wanawake wanagombana af mimi sina habari hata na mmoja wao. Mi ni ile type ya wanaume wanaosema ni wa kwenda nao supermarket.
Unajua ukishakua potential, km kua super handsome, yafaa uwe makini sana na kuchagua mtu wa kua nae, mana wengi wanataka kuosha mbele za watu tu.
Kitu ambacho unaweza usiamini, humu kuna wanaume hawajawahi hata kutongozwa mana hawana potential yoyote.
Inamata kibiashara kwa kuwa inatembelewa na wasomaji wengi, ndio maana wameiwekea na tangazo la 888bet.Mods nyuzi za namna hii kwanini mwaziruhusu? Hazina michango wwte kwa ustawi wa jamii yetu
Una uthibitisho gani kua ni mwanaume?Kama mwanaume hii sio dalili nzuri hata kidogo
kuwa dildo una zani mchezo?Kama makampuni hasa ya kigeni na mashirika na taasisi yangekuwa YANAKUGOMBANIA, walahi tungekuonea wivu!
Kwa mbususu?! Hapana njemba, kuna jamaa alipewa kazi na mwaarabu kuwaridhisha wanawake zake wanne WAARABU, alipopotana upenyo alikimbia Dubai kama mwizi! Uzuri alivuna zaidi ya 400m/-! Huku akiwa ana afya mbaya sana ndugu! Wewe je?!