Kugombaniwa na wanawake kwangu ni kawaida sana

Kugombaniwa na wanawake kwangu ni kawaida sana

haszu

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2017
Posts
1,567
Reaction score
3,839
Achana na wale wanaogombania bwana kwa ajili ta kulipiwa kodi na mitaji.

Mimi wananigombania kutokana na muonekano wangu, hii ilianzia shule ya msingi, ni jambo la kawaida hadi nimezoea.

Kuna wakati unakuta wanawake wanagombana af mimi sina habari hata na mmoja wao. Mi ni ile type ya wanaume wanaosema ni wa kwenda nao supermarket.

Unajua ukishakua potential, km kua super handsome, yafaa uwe makini sana na kuchagua mtu wa kua nae, mana wengi wanataka kuosha mbele za watu tu.

Kitu ambacho unaweza usiamini, humu kuna wanaume hawajawahi hata kutongozwa mana hawana potential yoyote.
 
Achana na wale wanaogombania bwana kwa ajili ta kulipiwa kodi na mitaji.

Mimi wananigombania kutokana na muonekano wangu, hii ilianzia shule ya msingi, ni jambo la kawaida hadi nimezoea.

Kuna wakati unakuta wanawake wanagombana af mimi sina habari hata na mmoja wao. Mi ni ile type ya wanaume wanaosema ni wa kwenda nao supermarket.

Unajua ukishakua potential, km kua super handsome, yafaa uwe makini sana na kuchagua mtu wa kua nae, mana wengi wanataka kuosha mbele za watu tu.

Kitu ambacho unaweza usiamini, humu kuna wanaume hawajawahi hata kutongozwa mana hawana potential yoyote.
Mods nyuzi za namna hii kwanini mwaziruhusu? Hazina michango wwte kwa ustawi wa jamii yetu
 
Achana na wale wanaogombania bwana kwa ajili ta kulipiwa kodi na mitaji.

Mimi wananigombania kutokana na muonekano wangu, hii ilianzia shule ya msingi, ni jambo la kawaida hadi nimezoea.

Kuna wakati unakuta wanawake wanagombana af mimi sina habari hata na mmoja wao. Mi ni ile type ya wanaume wanaosema ni wa kwenda nao supermarket.

Unajua ukishakua potential, km kua super handsome, yafaa uwe makini sana na kuchagua mtu wa kua nae, mana wengi wanataka kuosha mbele za watu tu.

Kitu ambacho unaweza usiamini, humu kuna wanaume hawajawahi hata kutongozwa mana hawana potential yoyote.
Hongera sana mkuu kwa kugombaniwa na wanawake kwa sababu ya muonekano mzuri ..

MITANO TENA ,No reforms NO ERECTION.
 
Achana na wale wanaogombania bwana kwa ajili ta kulipiwa kodi na mitaji.

Mimi wananigombania kutokana na muonekano wangu, hii ilianzia shule ya msingi, ni jambo la kawaida hadi nimezoea.

Kuna wakati unakuta wanawake wanagombana af mimi sina habari hata na mmoja wao. Mi ni ile type ya wanaume wanaosema ni wa kwenda nao supermarket.

Unajua ukishakua potential, km kua super handsome, yafaa uwe makini sana na kuchagua mtu wa kua nae, mana wengi wanataka kuosha mbele za watu tu.

Kitu ambacho unaweza usiamini, humu kuna wanaume hawajawahi hata kutongozwa mana hawana potential yoyote.
Hongera kwahiyo hapo ndiyo unaona ufahari mwenyewe
 
Achana na wale wanaogombania bwana kwa ajili ta kulipiwa kodi na mitaji.

Mimi wananigombania kutokana na muonekano wangu, hii ilianzia shule ya msingi, ni jambo la kawaida hadi nimezoea.

Kuna wakati unakuta wanawake wanagombana af mimi sina habari hata na mmoja wao. Mi ni ile type ya wanaume wanaosema ni wa kwenda nao supermarket.

Unajua ukishakua potential, km kua super handsome, yafaa uwe makini sana na kuchagua mtu wa kua nae, mana wengi wanataka kuosha mbele za watu tu.

Kitu ambacho unaweza usiamini, humu kuna wanaume hawajawahi hata kutongozwa mana hawana potential yoyote.
Mimi nagombaniwa sababu najua kupiga show kibabe hata wao huwa wananieleza kwamba hawajanipendea kingine tofauti na show show
 
Kama makampuni hasa ya kigeni na mashirika na taasisi yangekuwa YANAKUGOMBANIA, walahi tungekuonea wivu!
Kwa mbususu?! Hapana njemba, kuna jamaa alipewa kazi na mwaarabu kuwaridhisha wanawake zake wanne WAARABU, alipopotana upenyo alikimbia Dubai kama mwizi! Uzuri alivuna zaidi ya 400m/-! Huku akiwa ana afya mbaya sana ndugu! Wewe je?!
 
Back
Top Bottom