Kufukua maiti ni zoezi la ujasiri

Kufukua maiti ni zoezi la ujasiri

caccd57b62a5318cd40d5f57425bce15.jpg
 
Alafu we mshana wewee!!ujue hizi thread zako usiku zinatufanya tusilale.........Wiki hii unatuletea mambo ya maiti tu ujue mi siogopii
 
Nimekumbuka familia moja mikoa ya kusini alizikwa mama mmoja, baada ya kupita miaka kadhaa walimfukua na wauchoma ule mwili,

Eti ni maagizo ya marehemu.
 
Bibi alienda kumfufua babu na kuchukua paja lake!
Hiyo ndio iliyo kuwa mila ya Kichaga! Maana bibi alikuwa bado mdogo na watoto wake pia walikuwa wadogo, lile paja lili kuwa ulinzi wake kuwa Roho ya mumewe bado ipo ikimsaidia kulea watoto wake na ulinzi pia!
Bibi hakuolewa na aliwatunza wakina mama na ndugu zake barabara walahi [emoji2956]
 
Bibi alienda kumfufua babu na kuchukua paja lake!
Hiyo ndio iliyo kuwa mila ya Kichaga! Maana bibi alikuwa bado mdogo na watoto wake pia walikuwa wadogo, lile paja lili kuwa ulinzi wake kuwa Roho ya mumewe bado ipo ikimsaidia kulea watoto wake na ulinzi pia!
Bibi hakuolewa na aliwatunza wakina mama na ndugu zake barabara walahi [emoji2956]
Mila zina nguvu sana hasa ukizizingatia
 
Back
Top Bottom