Kuendesha magari Dar sasa ishakua kero

Kuendesha magari Dar sasa ishakua kero

mnataka mfanye makosa barabarani halafu trafik wawashangilie...wabongo tumezidi kudharau sheria acha watunyooshe.utakuta dereva anaona taa nyekundu inawaka akiona hakuna trafik anapita tu kama zuzu.. Tuheshimu sheria za barabarani tusisubiri kusimamiwa na trafik
 
Ndio shida ya kuendesha gari ambayo haijakamilika! Wakikusimamisha nyimbo yao ile ile, nipe leseni,kadi ya gari....baada ya hapo anazunguka gari kuangalia vibali,matairi.....ukiwa safi anakuachia unasepa,tatizo liko wapi??!!

Hakutakuwa na tatizo iwapo unatii na kufata sheria yaani hutanui barabara ni huchomekei derive wengine huzidishi speed pale penye alama ya kibao cha limit taa ikiwa yellow au red haupiti kulazimishia. Kama gari yako iko kamili na unafata kila sheria ya barabara ni basi wewe ni malaria.
Maana mie gari ina vibali vote hadi spana ipo ila nakuja sana sheria kwa kutanua kuchomekea overspeed so askari akinibamba nalipa au naomba kusamehewa
 
Hakutakuwa na tatizo iwapo unatii na kufata sheria yaani hutanui barabara ni huchomekei derive wengine huzidishi speed pale penye alama ya kibao cha limit taa ikiwa yellow au red haupiti kulazimishia. Kama gari yako iko kamili na unafata kila sheria ya barabara ni basi wewe ni malaria.
Maana mie gari ina vibali vote hadi spana ipo ila nakuja sana sheria kwa kutanua kuchomekea overspeed so askari akinibamba nalipa au naomba kusamehewa

umemaanisha malaika?! najitahidi kufuata sheria kadri niwezavyo na nafuata sana sheria za barabarani kwasababu nimeendesha gari kwa muda mrefu sehemu ambayo hamna kumuhonga askari,ukifanya kosa ni fine,driving ban,jela au vyote kwa pamoja.
 
Ooh sorry, ni dictionary imeditect neno ambalo sikulimaanisha. Nilipostuka kuoanisha ni malaika.
Ni vizuri kama unafata sheria good boy. Mie kuna kipindi huwa naona leo nikitoka na gari faini itanihusu basi nachukulia bajaji tuu na siku inatisha vizuri.
umemaanisha malaika?! najitahidi kufuata sheria kadri niwezavyo na nafuata sana sheria za barabarani kwasababu nimeendesha gari kwa muda mrefu sehemu ambayo hamna kumuhonga askari,ukifanya kosa ni fine,driving ban,jela au vyote kwa pamoja.
 
Me binafsi nina pikipiki na Gari siku Za weekday natumia pikipiki Gari natumia weekend na ucku Kwa cku Za Kazi.kwani hiii monyororo miirefu ya kutoka katikati ya jijiii na kuludi njee ya jijiii sii weziii.
 
Nimeendesha Dar this week.si traffic jam tena ni gridlock aisee
 
Kuna mmoja alisema hebu bonyeza wiper tuone
Last week nilikuwa kwenye daladala,trafiki akaisimamisha,
Trafiki:Bonyeza wiper (Dereva Kabonyeza)
Trafiki:Washa taa (Dereva Kawasha)
Trafiki:Lete leseni (Dereva kampa)
Trafiki:Kondakta yuko wapi? (Konda akashuka kwenda kujionesha kwa Trafiki)
Trafiki😛iga honi (Hapa ndo kilikua kimbembe-Daladala halina honi)
Dereva:Mi nilijua tu hivi visa tu,umeuliza kila kitu umekuta sawa,aaah w andika tu unavyojua bhana...(Dereva akiwa amekasirika)
Trafiki: (Akiandika huku akicheka)
Mbaya zaidi ilikua ndio kwanza asbuhi.........
 
Tatizo watu wanamiliki magari mabovu, sheria za barabarani hawajui, u-dereva kajifunzia shamba, sasa trafk akikudaba utalalamika nini? must akukamue
 
Kwa dar kama ni mtu wa kuwahi bora ununue piki piki badala ya gari
 
Unakuwa na gari halina road licence (miaka 3), halina insurance, fire hakuna, triangle hakuna, wewe mwenyewe driving licence imeshaexpire, kadi huna na bado unatanua tanua.

Unajikuta kila ukimwona trafik unakimbia, mpaka siku ukiwa huna gari unaweza kumkimbia trafik.
 
hapa Arusha kinachoshangaza ni kitendo cha kusimamisha magari,mengine yanapita mengine yanasimamishwa, hivi ni kwa nini wasifanye mpango wa kusimamisha magari yote yanayopita na waweke vituo maalumu?
 
Back
Top Bottom