Kuelekea uundwaji wa katiba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea uundwaji wa katiba

Discussion in 'Jamii Photos' started by Crashwise, May 1, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    katika pita pita zangu nimekutana na picha hii When African President dies.jpg
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    umeichukua kwa miraji kikwete fb!!! ndio alie ipost!!!
     
  3. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,984
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda njia yako ya kujitambulisha kuwa wewe ni rafiki ha huyo jamaa face book, kwani yeye aliitoa wapi?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Ina maana huyo Miraji ndo Kaichora? imechorwa na Nguli Godfrey Mwampembwa aka GADO, na inatoka gazetini huyo RIZ1 wako ana haki miliki ya michoro ya GADO?
     
  5. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,144
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    na hapa ndipo wabongo sababu ya kutokutafuta maarifa tunaishia kuamini kuwa aliyeintroduce kitu ndiye mwenye nacho badala ya kujua sources zake.

    Cartoon imekaa vizuri sana na kitu ambacho GADO amefanikiwa ni kutengeneza cartoon ambazo nina identity za watu kama na nafasi zao. mfano mafisadi (hilo fisi), wanasiasa, na 'Wanjiku' ambaye hapa simuoni

     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Mkuu siko FACEBOOK...
     
Loading...