Mrs Van
JF-Expert Member
- Mar 9, 2016
- 7,806
- 17,924
Wewe sio kibaraka wa mzungu?Lisu kibaraka wawa ZUNGU!!
Wewe sio kibaraka wa mzungu?Lisu kibaraka wawa ZUNGU!!
Weka kumbukumbu msg yangu RAIS SAMIA SULUHU HASSAN atavunja record ya kupigiwa kura kuliko viongozi wote.Watanzania wengi hawamuungi mkono huyo Bi kizee aliyeshindwa !
Unamuunga mkono wewe na mumeo Lucas
Nipo Tanzania na family yangu,, uyo Mzalendo wako family yake ipo wapi na anawaza kukinukisha TZ?Wewe sio kibaraka wa mzungu?
Kwann lisiimbwe jina moja wakati hajashindanishwa na mtu yyete hata kwenye chama chake. Anaogopa ushindani! Hajawahi kushindanishwa kihalaliSAMIAAAA
SAMIAAAA
SAMIAAAA
Ukibisha hamia Burundi in Mwigulu's voice.
Akili za kimasikini zinakusumbua weweNipo Tanzania na family yangu,, uyo Mzalendo wako family yake ipo wapi na anawaza kukinukisha TZ?
Wewe ni Lucas Mwashambwa hii ni account yako nyingineSawa mswahili mahiri ambaye kiswahili chako kinakupa ugali wako wa kila siku.
Tapeli tapeli tapeliSAMIAAAA
SAMIAAAA
SAMIAAAA
Ukibisha hamia Burundi in Mwigulu's voice.
Zama za hicho chama cha wazee zilishapita. Hongeni hizo hela za wauza unga na wakwepa kodi. Wajanja tunawachora tu. NRNE.Kikosi kikubwa na tumewameza Hadi wapinzani. Kifupi chama dume na uwanja hautoshi. 💚💚💚💚💚
Wewe nenda BurundiTapeli tapeli tapeli
Matapeli hapa Tz utawajua tyuuuu... Hawana hoja kabisa.Zama za hicho chama cha wazee zilishapita. Hongeni hizo hela za wauza unga na wakwepa kodi. Wajanja tunawachora tu. NRNE.
Hakuna kilichoongwa, hizo ni njia za kurudisha ndani ya jamii kama ulivyo utaratibu wa chama dume CCMTunatiki kivipi mkuu mbona baiskeli tulizohongwa ni mbovu. Atuletee angalau Phoenix.
Chama la wazee bana mnalazimisha vibe lakini wapi. Itabidi muhonge sana kutengeneza mapenzi fake.Matapeli hapa Tz utawajua tyuuuu... Hawana hoja kabisa.
Nazani tumfuate Lissu gerezani tumuulize familia yake ipo wapi? 🤣🤣🤣Wewe sio kibaraka wa mzungu?
Huyo atapigiwa kura na tume yake ya Uchaguzi,hakuna mtanzania mwenye akili timamu akampigie kura huyo Bi kizee !Weka kumbukumbu msg yangu RAIS SAMIA SULUHU HASSAN atavunja record ya kupigiwa kura kuliko viongozi wote.
Unajitahidi sana kuuza hoja zako mgando hizo. Ila ukweli ni kuwa CCm inakupa kula, usalama,fursa na maisha yako na vizazi vyako.Chama la wazee bana mnalazimisha vibe lakini wapi. Itabidi muhonge sana kutengeneza mapenzi fake.
Ebu tulia pale, utashuhudia mafuriko ya kura kwa Daktari SAMIA SULUHU HASSANHuyo atapigiwa kura na tume yake ya Uchaguzi,hakuna mtanzania mwenye akili timamu akampigie kura huyo Bi kizee !
Walioishiwa hoja...🤣🤣🤣 Issue ni account ama hoja... Kula mchuzi wa fenesi ulale.Wewe ni Lucas Mwashambwa hii ni account yako nyingine
Ela ya kununua bia unaitoa wapi? Mnywa mataputapu na gongo 🤣🤣🤣🤣Hata kama ni tapaugali bwashee 😅 karibu bia chawa mwandamizi
🤣🤣🤣 Kaka mshahara wako changanya na ya uchawa mimi nalewa siku mbili tu bwasheeEla ya kununua bia unaitoa wapi? Mnywa mataputapu na gongo 🤣🤣🤣🤣