Kuelekea agosti 28 jina moja tu litaimbwa majukwaani "Samia, samia, samia"

Kuelekea agosti 28 jina moja tu litaimbwa majukwaani "Samia, samia, samia"

🤣🤣🤣 Kaka mshahara wako changanya na ya uchawa mimi nalewa siku mbili tu bwashee
🤣🤣🤣🤣🤣 Sure hoja zako zimekaa kilevi sana Mlevi. Huwezi kuijenga nchi tukikupa na chama chako Cha walevi, zaidi ya kuiuza Ili mpate ela ya kulewa.
 
Atavowahadaa wananchi if akienda kwenye kampeni. But wananchi washajua yeye ni mnyama anaekula nyama, mbogamboga ataziweza wapi?
%E8%B6%85%E7%BA%A7%E6%88%AA%E5%B1%8F_20250726_154535.jpg
 
Atavowahadaa wananchi if akienda kwenye kampeni. But wananchi washajua yeye ni mnyama anaekula nyama, mbogamboga ataziweza wapi?View attachment 3419636
Vija kama nyie ni kuweka gerezani Ili mkafanye uzarishaji mali kwa nguvu. Unapayuka tuu Ili hari ukijua mwanao au ndugu yako anasomea kwenye madarasa very quality, hospitals na vifaa tiba kutosha, wewe nguchiro unatembelea kwenye barabara za rami hadi chumbani kwako. Kijana kuwa na discipline.
 
Nasemaje , uchaguzi umeisha... Tukakamilishe zoezi mwezi OCTOBER Mama arudi Chamwino kuwasogezea watanzania maendeleo wanayostairi.
Hii michawa sijui wameikotea wapi? Hata kuandika hayajui! "Wanayostairi" ndio nini? Hii ni mizenji ndio haina elimu!
 
Unakula, unafanya ufanyacho Ili mkono uende kinywani, unalala na mwenza wako pasipo kuwa na hofu yoyote. Wewe unataka nini Cha ziada mwana wa Adamu?
Nchi ambayo mwananchi anaweza kukosoa viongozi pale wanapokosea pasipo kuwa na hofu ya kutekwa na kupotezwa

Nchi ambayo kura yangu itakuwa na thamani kubwa

Nchi ambayo ustawi wa wananchi unasimamiwa ipasavyo na viongozi waliopo

Nchi ambayo Kila mtu anakuwa na uwezo wa kuwa kiongozi pasipo kulazimika kuwa CCM

Na mengine kama hayo
 
Nchi ambayo mwananchi anaweza kukosoa viongozi pale wanapokosea pasipo kuwa na hofu ya kutekwa na kupotezwa

Nchi ambayo kura yangu itakuwa na thamani kubwa

Nchi ambayo ustawi wa wananchi unasimamiwa ipasavyo na viongozi waliopo

Nchi ambayo Kila mtu anakuwa na uwezo wa kuwa kiongozi pasipo kulazimika kuwa CCM

Na mengine kama hayo
Demands zako zote ndiyo matakwa ya katiba yetu, na ndiyo hutekelezwa na chama pendwa Cha CCM.

Utekaji unafanywa na magenge ya uharifu na vikosi vyetu vya ulinzi na usalama vipo kazini kudhibiti waharifu hao.

Kuchagua ama kuchaguliwa ni takwa la kikatiba na linatekelezwa kwa katiba tuliyonayo. Omba nafasi ndani ya chama chochote utakacho, vigezo vyako vitakupa nafasi.

Uhuru wa kuongea na kutoa maoni upo wa kutosha. Hapa jamiiforum unachokifanya ndicho CCM inatekeleza kwa weredi mkubwa.

Mkuu embu leta hoja za kuijenga haya malamiko yako hayana uharisia kabisa, labda kama unazungumzia nchini Rwanda huko.
 
Back
Top Bottom