Kuchunguzana kwenye ndoa ni udhaifu

Kuchunguzana kwenye ndoa ni udhaifu

Anaweza akawasiliana na simu nyingine tofauti na uliyomnunulia hapo unaonaje? Kikubwa usijue ukijua ndio tatizo na kujua ni ngumu hawa viumbe wana mbinu nyingi za kivita
Hiyo haikupi hitimisho la kutofuatilia nyendo za mkeo

ANAISHI kwenye nyumba yangu, anakula chakula changu, akiumwa ni mimi nawajibika kumpeleka hospitali. Iweje aishi tu kama atakavyo?
 
Mkuu vikao huudhurii ndio Tatizo,tulishasema kama huwezi kumwacha usishike simu yake,ova.
 
Hiyo haikupi hitimisho la kutofuatilia nyendo za mkeo

ANAISHI kwenye nyumba yangu, anakula chakula changu, akiumwa ni mimi nawajibika kumpeleka hospitali. Iweje aishi tu kama atakavyo?
Ndio hivyo mkuu tena unaweza ukawa unagongewa na rafiki yako kipenzi sana,
 
Inasikitisha sana Mkuu.

Nahisi walio kwenye ndoa baadhi ni wachafu kwahyo wanaona kumchunguza mwenza ni sawa na kupoteza muda.
Usipomchunguza mwenzako Mwenendo wake hiyo siyo ndoa tena.
Mkiwa kwenye ndoa siyo co-workers ni mwili mmoja sasa mtaachaje kuchunguzana na kurekebisha mnapoteleza?
 
Kuna wengine huwezi kumgundua bila kumchunguza

Binafsi mke wangu hanikatazi kushika wala kutumia au kubaki na simu yake

Kama alivyosema mdau hapo juu kuwa siyo lazima umchunguze wakati wote bali pale unapohisi kuna kitu siyo Sawa ni sahihi kumchunguza
Ukisoma majibu yake kwenye hii post utagundua kuwa kumjibu ni kupoteza muda.

ACHANA NAE MKUU
 
Tunachunguzana sababu ya historia zetu za mahusiano ya nyuma tunaingia nazo mpaka kwenye ndoa na bado tumewaweka mioyoni hao Ex's.Kuna watu wapo kwenye ndoa,hasa wanawake kuonekana wameolewa au wanaondoa nuksi ila still mioyoni mwao bado kuna maEx wanawapenda mnooo kuliko waume zao.

Ndio maana mahusiano mengi yanayo elekea kuwa ndoa au ndoa nyingi siku hizi zinafunjwa na maEx.

Ndio maana tunarudi palepale wanawake bikra na wenye low body counts thamani yao inazidi kupanda kila siku,sababu mioyo yao haija zongwazongwa na memory za maEx,hawana mafungamano mengi ya kiroho na MaEx.
 
Usiogope Kuoa Mkuu, ogopa kumruhusu Mwanamke asiefaa kuwa kwenye ndoa nawewe.

WATU WEMA BADO WAPO, NA HATA KAMA HUJAMPATA BASI UNANAFASI YA KUJIENGUA UNAPOONA MAMBO HAYAENDI.

Mwanamke akiwa anakupenda kweli na ukamuelimisha kuhusu heshima ya ndoa, basi utainjoi sana mapenzi.

USIKATE TAMAA MKUU.


Nb. Mimi sijaoa na bado niponipo sana.
Neno 💯.

Honestly ndicho kitu ambacho wanaume wengi tunakitafuta.
 
Unajihangaisha tu kupoteza muda kwa Kiumbe ambacho hata chenyewe hakijui akili zake zinataka nini "hakitabiriki/muda wowote kinabadilika"?

Mbaya zaidi kikigundua unakifatilia kitakupiga matukio hatari hadi ufe mapema [emoji4]

Sent from my CPH2387 using JamiiForums mobile app
Kama kinabadilika badilika basi ni vizuri kikabadilikie huko kwao, siyo kuishi na mimi halafu bado anagawa huko nje

Tambua Binadamu tumeumbwa tofauti, unachokiona wewe ni sahihi kwa mwingine ni ujinga mtupu

Kama wewe humchunguzi mkeo ni jambo jema kwako endelea hivi hivi, ila mimi nitamchunguza na nikiona mazonge napiga chini dakika sifuri
 
Kama kinabadilika badilika basi ni vizuri kikabadilikie huko kwao, siyo kuishi na mimi halafu bado anagawa huko nje

Tambua Binadamu tumeumbwa tofauti, unachokiona wewe ni sahihi kwa mwingine ni ujinga mtupu

Kama wewe humchunguzi mkeo ni jambo jema kwako endelea hivi hivi, ila mimi nitamchunguza na nikiona mazonge napiga chini dakika sifuri
Ishi unavyoweza maana kila Mtu ana kanuni zake katika ndoa yake.

Sent from my CPH2387 using JamiiForums mobile app
 
Ni udhaifu kweli wa kuogopa ukimwi na kusalitiwa. Watetea maovu wanapenda zinaa na dhambi ziendelee bila kizuizi na kwa uhuru. Hata serikali inachunguza kwa usalama wa nchi.
 
Hilo atajua mwenyewe kikubwa nagonga nakojoa basi eti nianze kuwaza anagongwa na fulani alafu najipa kazi ya kikachero huo ni upuuzi nina Mambo mengine ya kufanya sio kumchunguza mtu mzima mwenye akili zake,
Hii kauli inabamba kama uko na demu. Ila kwa mama watoto, hapana aisee. Nidharau kubwa mno kua na mtu ambae hakueshimh kiasi cha kuchepuka
 
Back
Top Bottom