Kuchagua kazi hali huna kazi

Pumigogolo

Member
Oct 29, 2014
10
45
Kuna watu wana tabia ya kuchagua kazi wakati hawana kazi, kisa wanataka kazi walizosomea tu, au wanazodai zinalipa, wakati wanaweza kufanya nyingine, wananikera sana. Tena utakuta wakati mwingine kazi wanayoidharau ndo anayofanya mtu wanayekaa ndani ya nyumba yake, kulalia kitanda chake na kula msosi wake. Na wamekaa hapo miaka miwili mitatu wanangoja kazi walizosomea au wanazodai zinalipa. Tubadilike! anza iliyopo endelea kutafuta hiyo unayopenda, uliyosomea au unayodai inalipa!
 

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
May 10, 2012
5,276
2,000
Kuna watu wana tabia ya kuchagua kazi wakati hawana kazi, kisa wanataka kazi walizosomea tu, au wanazodai zinalipa, wakati wanaweza kufanya nyingine, wananikera sana. Tena utakuta wakati mwingine kazi wanayoidharau ndo anayofanya mtu wanayekaa ndani ya nyumba yake, kulalia kitanda chake na kula msosi wake. Na wamekaa hapo miaka miwili mitatu wanangoja kazi walizosomea au wanazodai zinalipa. Tubadilike! anza iliyopo endelea kutafuta hiyo unayopenda, uliyosomea au unayodai inalipa!
ugumu wa maisha ni kipimo cha akili mbanie usimpe mkate na soseji asubuhi mpe uji wa chumvi ,mchana dona dagaa na usiku anakunywa maji analala hapo lazima akili irudi aanze kujishughulisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom