Kuchacha!!

Kuchacha!!

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Posts
770
Reaction score
259
Kuna wimbo unaimbwa ''maradhi yote ugua, lakini kuchacha, usiombee'' si kwa kupenda ila unaweza kumkuta mtu anapiga na hii swaga na yuko poaaaa!
 

Attachments

  • kuchacha.jpg
    kuchacha.jpg
    11.8 KB · Views: 731
yuko bosi wangu mmoja alipigwa chini kwa tuhuma za ufisadi, nimekutana naye juzi juzi nikajikausha sikumsalimia asije kujisikia vibaya; alikuwa amevaa kandambili zilizochoka kama hizo halafu rangi zimetofautiana.Kweli dunia tambara bovu halikawii kuraruka.
 
yuko mbosi wangu mmoja alipigwa chini kwa tuhuma za ufisadi, nimekutana naye juzi juzi nikajikausha asije kujisikia vibaya; alikuwa amevaa kandambili zilizochoka kama hizo halafu rangi zimetofautiana.Kweli dunia tambara bovu halikawii kuraruka.
Dunia tambara bovu, mie hayo yamenipata.
 
Kuna wimbo unaimbwa ''maradhi yote ugua, lakini kuchacha, usiombee'' si kwa kupenda ila unaweza kumkuta mtu anapiga na hii swaga na yuko poaaaa!

du yana mikanda migumu kweli bado mikanda ni mipya!


attachment.php
 
Afu mkuu sijapenda mambo ya kuchukua viatu zangu afu unapigia picha bila kibali cha copyright!?
 
Sio wote wanaovaa hivyo wamechacha! Wengine wanavaa hivyo kwa kutii masharti ya FUNDI

Ni kweli kabisa mkuu, kuna mzee moja tajiri wa ng'ombe huko kijijini kwetu lakini siku zote analalia ngozi ikiwa imetandikwa chini. Moja wa watoto wake alimletea kitanda na godoro akijaribu kumlazimisha kulala kitandani ilishindikana na akawa anatishia kumlaani mtoto wake kama akiendelea kumlazimisha kulala kitandani.
 
Ni kweli kabisa mkuu, kuna mzee moja tajiri wa ng'ombe huko kijijini kwetu lakini siku zote analalia ngozi ikiwa imetandikwa chini. Moja wa watoto wake alimletea kitanda na godoro akijaribu kumlazimisha kulala kitandani ilishindikana na akawa anatishia kumlaani mtoto wake kama akiendelea kumlazimisha kulala kitandani.

Utajiri wa gizani. Shetani huwachezea watu kwa kuwadanganya kupata utajiri kwa njia ya mkato. Mungu ameagiza watu wafanye kazi na kujipatia kipato halali naye atakibariki lakini shetani anawadanganya watu kuwapatia utajiri bila kufanya kazi! matokeo yake ndio hayo ya kulala chini wakati pesa za kitanda unazo, lol!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom