Kubali au Kataa hili:-

The Son

JF-Expert Member
Jul 30, 2012
461
0
Mwanaume = mpini na
mwanamke = jembe kwa sababu
kawaida, namaanisha naturally 'mpini' huingia kwenye tundu la 'jembe'
 

Judgement

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
10,329
1,225
Hapakua na haja ya kuweka descriptions , ulipotaja tu huyu MPINI na yule JEMBE tayari ilishaeleweka! Hayo ya hiki kinaingia kwenye kile hayakua na ulazima.
 

beibe nasty

JF-Expert Member
Apr 11, 2012
1,640
1,195
mmmmh inaonekana kwa kipindi hiki nilichokua off kuna majanga yametokea hapa jf chitchat eeeeh mana mara naona wengine wanaambiana wanakwepana, mara mwingine jembe mara mpin wat is happening hapa mbona majangaaa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom