Kubadili taaluma…

Kubadili taaluma…

Joined
Mar 22, 2021
Posts
18
Reaction score
20
Habari ndgu zangu, mimi ni mwalimu kitaaluma wa masoma ya History na Geography japo cjaingia kwenye mfumo rasmi wa ajira niko private na nashukuru kwa ninachokipata nmekuja hapa kwenu nahitaji nipate madini maana ndiko dunia ilipo tokea nmemaliza chuo mwaka 2017 bado sioni future ya hiki nlichokisomea nahitaji kuongeza elimu zaidi kwa maana ya MASTERS/POSTGRADUATE yenye tija hivyo naombeni nipate direction ya kozi marketable mtaani kwasasa. Ahsanten sana.
 
Habari ndgu zangu, mimi ni mwalimu kitaaluma wa masoma ya History na Geography japo cjaingia kwenye mfumo rasmi wa ajira niko private na nashukuru kwa ninachokipata nmekuja hapa kwenu nahitaji nipate madini maana ndiko dunia ilipo tokea nmemaliza chuo mwaka 2017 bado sioni future ya hiki nlichokisomea nahitaji kuongeza elimu zaidi kwa maana ya MASTERS/POSTGRADUATE yenye tija hivyo naombeni nipate direction ya kozi marketable mtaani kwasasa. Ahsanten sana.
Lwa sababu umesoma Geography nenda kasome Masters ya GIS and remote sensing. Ukiwa smart huwezi kosa dili.

NB: Ukiwa smart (kichwani).
 
Shida ya watanzania walio wengi hasa ya walimu ni kutojikubali. Kabla hujafikiria kubadili fans jiulize mwalimu ana likizo ngapi kwa mwaka? Je ni lazima uishi mjini hata kama Huna pesa? Vipi kama wewe ni mwalimu halafu ukaenda kuishi huko iringa ukanunua mashamba ya miti ukapanda baada ya kustaafu utakuwa nani?
 
Shida ya watanzania walio wengi hasa ya walimu ni kutojikubali. Kabla hujafikiria kubadili fans jiulize mwalimu ana likizo ngapi kwa mwaka? Je ni lazima uishi mjini hata kama Huna pesa? Vipi kama wewe ni mwalimu halafu ukaenda kuishi huko iringa ukanunua mashamba ya miti ukapanda baada ya kustaafu utakuwa nani?
Huo ni mtizamo wako ila njoo kwenye taaluma ufanye study kuna vitu utagundua havipo sawa pili suala la kuongeza elimu halihusian na kutokujikubali hata kidgo ni interest tuu, mwalimu anaweza kujiendeleza kupitia kada yake au akasoma jambo jingne ili kuongeza maarifa mapya na ndo maana nmesema mm sipo kwenye mfumo wa ajira so nahitaji kufanya kitu kingne mbali na ualimu. Ahsante
 
Habari ndgu zangu, mimi ni mwalimu kitaaluma wa masoma ya History na Geography japo cjaingia kwenye mfumo rasmi wa ajira niko private na nashukuru kwa ninachokipata nmekuja hapa kwenu nahitaji nipate madini maana ndiko dunia ilipo tokea nmemaliza chuo mwaka 2017 bado sioni future ya hiki nlichokisomea nahitaji kuongeza elimu zaidi kwa maana ya MASTERS/POSTGRADUATE yenye tija hivyo naombeni nipate direction ya kozi marketable mtaani kwasasa. Ahsanten sana.
Ningependa sana usomee Master ya kitu ambacho una interest nacho kwasababu tayari una degree.. bila shaka una GPA 3+.. But natamani uendelee kupamba mtaa then usome pindi ukipata ajira. Iyo pesa ya master fanyia kitu kingne ambacho ni profitable yaan invest kwenye assets lkn sio kweny kusoma mkuu..
 
Back
Top Bottom