Kozi za Afya zote ziwe na mafunzo ya kijeshi

Kozi za Afya zote ziwe na mafunzo ya kijeshi

Habari Tanzania !.

Naomba mamlaka husika kuanzia NACTVETA na TCU kozi zote za afya ziwe na mafunzo ya kijeshi kwa ulazima aisee. Yaani hao jamaa wakihitimu iwe vyuo binafsi au vya umma waende walau kozi ya kijeshi isiyopungua miezi 6 mpaka mwaka 1. Na wawe askari kamili.

Asante.
Unataka wagonjwa wawe wanaonewa kama tunavyoonewa na mapolisi
 
Hujaona uzi wa madokta wanalialia mshahara laki nane take home.

sasa waende tena jeshi kupoteza muda kwani wanajeshi waliopo hawatoshi?

KIMSINGI HAO WATAALAMU WANATAKIWA KUONGEZEWA MSHAHARA ILI WAFANYE KAZI KWA UTULIVU NA WAZIDI KUBOBEA.TOFAUTI NA HAPO WATAANZA KUKIMBIA HIZO FANI NA KUBAKI NA UHABA MKUBWA.
Walipwe hata milioni 3 take home. Ni haki kwao. Hakika kazi yao ni njema na nzuri yenye kuleta ustawi mzuri kwa taifa.
 
Back
Top Bottom