Kosa la huyu mwanaume ni nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kosa la huyu mwanaume ni nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stephot, May 18, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,620
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa yangu/rafiki yangu kipenzi ana hali ngumu nyumbani kwake ikanibidi niamue kuingia JF kusaka msaada wa ki-mawazo,ijumaa jioni jamaa alipotoka kazini alipitia sehemu akapata Bia zake tatu hivyo mpaka anainingia nyumbani iilikuwa kwenye saa mbili na nusu,alipoingia akasalimiana na mkewe akaenda kuoga then akarudi sitting room akimsubiri mkewe amuite kwenye meza tayari kwa chakula,ghafla ikawa kinyume aliyekuja kumuita ni House girl wake, baada ya kumuambia chakula tayari wakati akiondoka yule jamaa akamwambia "siku hizi unanenepa" yule H/girl hakujibu kitu,kumbe mama watoto kamsikia,yaani ugomvi uliozuka hapo mpaka leo hii hawaongei,sasa waungwana wa JF huyu jamaa kakosea wapi?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Pole sana ila hajakosea kiviiile..
    Wivu tu wa kike wa mama watoto...
    Ni upepo tu yataisha....
     
  3. S

    Starn JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hajakosea sasa kama Housegirl anapendeza asisfiwe
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,365
    Likes Received: 11,151
    Trophy Points: 280
    ial kwa nini asimsifie mkewe?
     
  5. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,491
    Likes Received: 1,152
    Trophy Points: 280
    kaoa mtoto, na wakati anaoa alijua hayo, hivyo basi hana budi kumlea mpaka akue kama yeye ili waendane, na utoto sio umri tu bwana, hata kukomaa kimawazo na busara ni muhimu, na hii ndio shida watu wanataka kuoa warembo tu wenye umri mdogo/hawajapevuka kiakili, leeni sasa mpaka wakuo pumbavu nyie, wakati mnaoa hamkutaka ushauri, sasa ndo mwasumbua, leeni mtoto huyo akue ...


     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kunenepa sio sifa. wanawake wengi ukiwaambia wamenenepa wanakasirika...sasa huyo mama sijui kwa nini amemaindi labda kama anajua mumewe anapenda wanawake wanene
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    hapa tatizo ni kubwa sana......
    kama ni mimi mkewe....nahama nyumbani.....
    mwanaume maalun kweli huyo.......
     
  8. lindz

    lindz Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nngekuw huy mmama hat nsinge-mynd,mana cpend unene n hat ctishikag wen my bf akiw amesimam o kumwangalia big fatty assy women!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kwa mume wa mtu kumsifia housgirl kuhusu maungo yake ni utovu wa nidhamu na ni kiashirio kikubwa kuwa ameanza kumtamani.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,069
    Trophy Points: 280
    ​mke nae mtata
     
  11. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,734
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Mwingine huyu!!!
     
  12. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,803
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Mkuu, inawezekana labda mkewe hajanenepa ndo maana hajamsifia. Isitoshe sio lazima napomsifia mtu flani halafu na wife nae nimsifie hata kama hicho kitu wife hastahili kusifiwa.
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    si kila mwanamume anapenda mwanamke mwembamba japo simjui huyu mwanamume lakini tayari ameonekana kuanza kumtamani hg wake.
     
  14. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,620
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Kwanini uhame nyumba Preta?
     
  15. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 3,211
    Likes Received: 1,259
    Trophy Points: 280
    Mbona fresh tuu.. Ila shida inakuja endapo tuu huyo jamaa hana tabia ya kumsifia na mkewe pia.
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Niko na wewe hapo, mwnaume lazima awe anamipaka kwenye nyumba yake.
     
  17. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unene wa house gal yeye wamuhusu nini
    Acha anuniwe
    OTIS
     
  18. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tena inaonyesha unamzingatia kila hatua!
     
  19. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hivi hapo kamsifia au katoa tu taarifa kwamba na yeye ameshagundua kwamba h/geli kanenepa kuliko zamani?
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Preta taratibu
    mambo haya mnayalea wenyewe
    we mke umekaa jikoni huko unafanya mambo yako au sijui uko wapi unamuachia house gal kuja kuniitia chakula
    Sifa nitatoa kwake maana ungekuja mwenyewe ningekupa hiyo sifa wewe na wala nisingemuona house gal kuwa kanenepa
    Hapo na akija kesho yake namwambia tena duh una mwanya mzuri hata kama hanao ili uzidi kupasuka
    Mnawapa air time wenyewe wakiingia hewani mnaaanza kulalamika
    (sorry kuna mtu kaiba paswedi yangu hapa )
     
Loading...