Kondom imechanika wakati wa tendo la ndoa

Kondom imechanika wakati wa tendo la ndoa

Ina maana papuchi ili pasua kondomu?ina maana papuchi ya huyo demu wako ni ndogo sana mpaka inapusua kondomu?ina maana wewe ulikuwa unabinuka sana mpaka ukapasua kondomu?ina maana wewe ulikuwa unatumia kondomu ya aina gani?ina maana zoezi la kutafuta mtoto lili,,,,,,,
 
Mkuu wahi hosp haraka ukapatiwe "pep" (post exposure prophilaxis) coz inaonekana huyo ni "cd" wa kino clan.
 
Zoezi la kutafuta mtoto sio kitafuta mtoto mpendwa? Kwa mfano Yanga wakisema tuna zoezi la mechi ina maana hiyo ni mechi? Ina maana wewe kila uki do unatafuta mtoto au wakati mwingine ni mazoezi tuu..

Hakuna Anaejiandaa Kudu Kwa Ajir Ya Zoez, Knachokusogeza Pale N Starehe Na Maraha, Zoez N Matokeo Baada Ya Starehe
 
'Alafu ilivyochanika sikushika breki nikamalizia safari''

Sasa si umeshafika ulipokuwa unaenda, hofu ya nini?
 
Albosignathus

Hamkuwa mnafanya tendo la ndoa, mlikuwa mnazini. Halafu story yako ya kuchangamsha jamvi maana ina makosa mengi ya kiutendaji kama tukio la Tanga
 
Last edited by a moderator:
Mkuu sitaki ufe,jukwaa litapoa sana, ila ilipochanika si ungepaki basi pembeni?! Anyway, usiwaze sana muende kupima inshallah unaweza kuta shem ni mzima wa afya kabisa.

mkuu unapenda wenzio wafe wakuache na ccm yako uendelee kuuza nchi.
 
Mkuu sitaki ufe,jukwaa litapoa sana, ila ilipochanika si ungepaki basi pembeni?! Anyway, usiwaze sana muende kupima inshallah unaweza kuta shem ni mzima wa afya kabisa.

Mkuu nilishindwa.
 
Back
Top Bottom