Kokunyegeza bishanga


majany

majany

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2008
Messages
1,213
Likes
64
Points
145
majany

majany

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2008
1,213 64 145
Jamani wana chitchat,nimekutana na dada mmoja pale kwenye treni ya Mwakyembe,akanieleza anaitwa KOKUNYEGEZA Bishanga.Naomba kumuuliza ndugu Bishanga,kwamba huyu ni mwanae au ndio my waif wake.....!!!!
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Kokunyegeza duh hilo jina tuu ni balaa Bishanga yuko wapi aje ajibu hapa
 
Last edited by a moderator:
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Jamani wana chitchat,nimekutana na dada mmoja pale kwenye treni ya Mwakyembe,akanieleza anaitwa KOKUNYEGEZA Bishanga.Naomba kumuuliza ndugu Bishanga,kwamba huyu ni mwanae au ndio my waif wake.....!!!!
Alikuwaga mke wa Filipo zamani...alikuwa anajulikana kama Kokunyegeza Filipo, labda sasa kajihamishia kwa Bishanga! Subiri Mungi akija atatusaidia kufafanua!
 
Last edited by a moderator:
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
11,633
Likes
15,472
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
11,633 15,472 280
uwii KOKUNYEGEZA
 
majany

majany

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2008
Messages
1,213
Likes
64
Points
145
majany

majany

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2008
1,213 64 145
Alikuwaga mke wa Filipo zamani...alikuwa anajulikana kama Kokunyegeza Filipo, labda sasa kajihamishia kwa Bishanga! Subiri Mungi akija atatusaidia kufafanua!
Hivi huyu bwana mdogo Filipo ana wake wangapi??huyu Kokunyegeza atakua kimada tu.... Madame B hebu tusaidie list ya Mr and Mrs's wa hapa Chit Chat..lol
 
Last edited by a moderator:
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
morning my dear sweetlady
mzima wewe
nimekumissije achana na nitonye na Filipo na Mungi wasiojua hata kulea vyema
Mekumiss pia mwaya Mr Rocky ! Hao ulowataja ni memba wa jf? Majina mangeni kabisa kwangu!
 
Last edited by a moderator:
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Hivi huyu bwana mdogo Filipo ana wake wangapi??huyu Kokunyegeza atakua kimada tu.... Madame B hebu tusaidie list ya Mr and Mrs's wa hapa Chit Chat..lol
Afu koma kumwita Filipo bwana mdogo wakati ni kibabu cha haja... Mwenzio kasoma darasa moja na bi kidude afu unamwita bwana mdogo? Mtake radhi upesi!
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Mekumiss pia mwaya Mr Rocky ! Hao ulowataja ni memba wa jf? Majina mangeni kabisa kwangu!
wamejisajili tuu jana na leo eti wanajifanya wanakujua na wanataka urafiki na wewe sijui wamefikiri huku ni feis buk haswa huyo Mungi anajifanya anakujua sana
 
Last edited by a moderator:
majany

majany

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2008
Messages
1,213
Likes
64
Points
145
majany

majany

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2008
1,213 64 145
Afu koma kumwita Filipo bwana mdogo wakati ni kibabu cha haja... Mwenzio kasoma darasa moja na bi kidude afu unamwita bwana mdogo? Mtake radhi upesi!
Nina mashaka...... Filipo atakua alishapita.....lol...haya mama Naomba msamaha!!
 
Last edited by a moderator:
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,622
Likes
910
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,622 910 280
Filipo eti una wake wangapi? Embu naomba uweke wazi ijulikane !!
Hivi vichochoko ndio vinafanyaga mtu atafute kuliwazwa !!
 
Last edited by a moderator:
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,622
Likes
910
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,622 910 280
Hivi huyu bwana mdogo Filipo ana wake wangapi??huyu Kokunyegeza atakua kimada tu.... Madame B hebu tusaidie list ya Mr and Mrs's wa hapa Chit Chat..lol

majany ndoa yangu iko mashakani!!! Mume naona ameridhika kuitwa mume wa marejesho and many others!!!
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Hivi huyu bwana mdogo Filipo ana wake wangapi??huyu Kokunyegeza atakua kimada tu.... Madame B hebu tusaidie list ya Mr and Mrs's wa hapa Chit Chat..lol
Marital status: Married to Mrs marejesho Filipo only!
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Nina mashaka...... Filipo atakua alishapita.....lol...haya mama Naomba msamaha!!
Taratibu kijana! Umetokea wapi tena bila hodi kama jipu!
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Afu koma kumwita Filipo bwana mdogo wakati ni kibabu cha haja... Mwenzio kasoma darasa moja na bi kidude afu unamwita bwana mdogo? Mtake radhi upesi!
Tena anitake radhi kubwa. Mimi sio rika lake!!
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Alikuwaga mke wa Filipo zamani...alikuwa anajulikana kama Kokunyegeza Filipo, labda sasa kajihamishia kwa Bishanga! Subiri Mungi akija atatusaidia kufafanua!
Na wewe taratibu na mdomo wako! Nitaukata kama wa kuku anayekula mayai!!!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,235,298
Members 474,506
Posts 29,216,992