Kocha Fountain Gate: Kipa wetu kauza mechi

Kocha Fountain Gate: Kipa wetu kauza mechi

Nyie madunduka tuliwahonga kiasi gani, mkaturuhusu tuwabamize 5? Kuliko kishabikia hili, mngekaa kutafakari South moto mtauchomaje, na faini mnayo ya kulipa?
Hilo swali liende kwa Manula na Inonga na Chama pia. Wanayo hesabu yote.
 
Kaongea ukweli ila tulivyukuwa tabia zetu watanzania tutaanza kumshambulia
 
Sawa golkipa wa kwanza amewaangusha na wa pili jee?
Kocha ametafuta sababu ya kukwepa lawama, lakini kama atakuwa na ushahidi usiyotia shaka autoe, kama si hivyo aombe radhi, kwani hizo ni shutuma na tuhuma nzito kwa mchezaji katika kibarua chake cha mpira.
Walishatoka mchezoni. kama wewe ni footballer unaelewa hii kitu.
 
5imba kula kichapo zaidi ya mara 5 mfululizo ni GSM huwahonga Makolokolo na kuharibu NBC PL?
Kiukweli Aden Rage ajengewe sanamu kugundua kuwa Makolokolo wote ni Mbumbumbu.

Ubinadamu ni kazi/The humanity is work.
Magoli 5-0 aliuza Manula, Inonga na Chama. Chama mumemchukua na Inonga yuko njiani mwisho mwa msimu.

Manula yupo anasugua bench, naye mwisho wa mkataba yuko huru mchukueni
 
Magoli 5-0 aliuza Manula, Inonga na Chama. Chama mumemchukua na Inonga yuko njiani mwisho mwa msimu.

Manula yupo anasugua bench, naye mwisho wa mkataba yuko huru mchukueni
Bila kumsahau Baleke.
Baada ya mechi wakati Shabalala na Kapombe wanalia, Baleke alikuwa anashangilia na kurukaruka huku ameshikana mikono na wakongo wenzake wa Yanga.

Toka siku hiyo Baleke hajacheza hata mechi moja hadi anaondoka, na kama kawaida yao Yanga wakamchukua ili kulipa fadhila

Yanga ni timu nzuri ila haijiamini na inatumia sana njia za hila:

We angalia pamoja na ubora wao mechi nyingi wanapitia milango ya vyooni.
Hata wakicheza na timu ndogo kama Geita wanaruka ukuta baada ya kuingia mlango halali.
Juzi Kipa kawauzia mechi kwa mujibu wa kocha wa timu ya Singida:
 
Magoli 5-0 aliuza Manula, Inonga na Chama. Chama mumemchukua na Inonga yuko njiani mwisho mwa msimu.

Manula yupo anasugua bench, naye mwisho wa mkataba yuko huru mchukueni
Baada ya kipigo cha 5-0 mlifuafiwa na vipigo viwili tena mfululizo 2-1 na 1-0, GSM alihusikaje au wachezaji gani tena waliuza mechi hizo?

Ubinadamu ni kazi/The humanity is work.
 
Bila kumsahau Baleke.
Baada ya mechi wakati Shabalala na Kapombe wanalia, Baleke alikuwa anashangilia na kurukaruka huku ameshikana mikono na wakongo wenzake wa Yanga.

Toka siku hiyo Baleke hajacheza hata mechi moja hadi anaondoka, na kama kawaida yao Yanga wakamchukua ili kulipa fadhila

Yanga ni timu nzuri ila haijiamini na inatumia sana njia za hila:

We angalia pamoja na ubora wao mechi nyingi wanapitia milango ya vyooni.
Hata wakicheza na timu ndogo kama Geita wanaruka ukuta baada ya kuingia mlango halali.
Juzi Kipa kawauzia mechi kwa mujibu wa kocha wa timu ya Singida:
Ni upuuzi tu. Unanunua wachezaji bei ghali, unalipa kocha mshahara mkubwa bado unanunua mechi. Ndiyo mana hata wakati wa Nabi walipopata ubingwa siku hiyo aliyebebwa juu ni Engineer Hersi na siyo Coach Nabi
 
Baada ya kipigo cha 5-0 mlifuafiwa na vipigo viwili tena mfululizo 2-1 na 1-0, GSM alihusikaje au wachezaji gani tena waliuza mechi hizo?

Ubinadamu ni kazi/The humanity is work.
Hiyo 2-1 matokeo ya kawaida lakini 1-0 ni udhaifu wa Refree. Ule mpira ulitoka ilibidi ipigwe kona, yeye akaacha gemu iendelee
 
Kocha lazima atetee ugali wake kaamua kumtoa sadaka golikipa wake maana sidhani kama angebaki clabuni
Mechi ya 1 alipigwa mkono kipindi hiki kajitahidi hata kushusha mpaka 4
 
Ni upuuzi tu. Unanunua wachezaji bei ghali, unalipa kocha mshahara mkubwa bado unanunua mechi. Ndiyo mana hata wakati wa Nabi walipopata ubingwa siku hiyo aliyebebwa juu ni Engineer Hersi na siyo Coach Nabi
Kwani Hersi si alikuwa ndiyo boss wa Nabi!
 
Ni upuuzi tu. Unanunua wachezaji bei ghali, unalipa kocha mshahara mkubwa bado unanunua mechi. Ndiyo mana hata wakati wa Nabi walipopata ubingwa siku hiyo aliyebebwa juu ni Engineer Hersi na siyo Coach Nabi
Last season mliopo kua mna andamana Mangungu awa achie timu yenu alikua kocha?
 
Back
Top Bottom