Kocha Fountain Gate: Kipa wetu kauza mechi

Kocha Fountain Gate: Kipa wetu kauza mechi

Labda kama huyo kipa hamumjui,udhaifu wake wa kutema mipira uko toka alipokuwa tabora united alifanya hivyo na wakafungwa na tabora waliachana nae,huyo kocha anajua kabisa kuwa noble huwa anatema mipira na bado wanampanga,wale wachezaji wenzie wanajua udhaifu wake bado wanamrudishia mipira kwa back pass,vipi nao walihongwa? huo ni mpira ulivyo
Hakuna golikipa ambaye hatemi mipira.Kazi ya golikipa nikuzuia mpira usiingie golini kwa namna yoyote sio kudaka tuu mipira kwasababu sio mipira yote utaweza kuidaka sawasawa.Tatizo ni jinsi magoli yalivyofungwa,ile wala sio kutema ni kumpa mfungaji.Kama akuhongwa basi alilogwa kwasababu huyo jamaa ni golikipa mzuri makosa yale ni aidha ya makusudi au kuna kitu kilimpata.
 
Hakuna golikipa ambaye hatemi mipira.Kazi ya golikipa nikuzuia mpira usiingie golini kwa namna yoyote sio kudaka tuu mipira kwasababu sio mipira yote utaweza kuidaka sawasawa.Tatizo ni jinsi magoli yalivyofungwa,ile wala sio kutema ni kumpa mfungaji.Kama akuhongwa basi alilogwa kwasababu huyo jamaa ni golikipa mzuri makosa yale ni aidha ya makusudi au kuna kitu kilimpata.
wewe umewahi kumfuayilia huyo kipa michezo yake akiwa tabora united? mbona alikuwa anatema hivyohivyo?
 
Kiukweli licha ya kuwa mimi ni Shabiki wa Mwananchi
Ila ligi yetu itapoteza mvuto kwa mambo ya hovyo na ya ujanja ujanja yanayofanywa na hizi timu kubwa
Kipa John Noble kafanya mambo ya kitoto kabisa,,,, huyu achunguzwe

Naomba vyombo vya dola hasa Takukuru viwe serious vifanye uchunguzi ktk sekta ya michezo kuna madudu mengi sana sana

Tena waanze na baadhi ya marefarii hasa Nassoro Mwinchui, Saad Mrope na wachunguze sana pía na wachezaji

Ndo maana Saed Ramovic alisema wazi kuwa ligi yetu ushindani wake upo chini sana, kumbe hakujua kuwa behind the scene kuna viongozi wananunua mechi
Takukuru wenyewe wala rushwa tu. Leta ushahidi watu wautume fifa caf nk
 
Kiukweli licha ya kuwa mimi ni Shabiki wa Mwananchi
Ila ligi yetu itapoteza mvuto kwa mambo ya hovyo na ya ujanja ujanja yanayofanywa na hizi timu kubwa
Kipa John Noble kafanya mambo ya kitoto kabisa,,,, huyu achunguzwe

Naomba vyombo vya dola hasa Takukuru viwe serious vifanye uchunguzi ktk sekta ya michezo kuna madudu mengi sana sana

Tena waanze na baadhi ya marefarii hasa Nassoro Mwinchui, Saad Mrope na wachunguze sana pía na wachezaji

Ndo maana Saed Ramovic alisema wazi kuwa ligi yetu ushindani wake upo chini sana, kumbe hakujua kuwa behind the scene kuna viongozi wananunua mechi
Alisema hajawahi duniani kote kuona timu pinzani inafungwa halafu hao waliofungwa ndio wanashangilia..
 
View attachment 3311519
Kocha huyo amesema golikipa ndiyo amewatoa mchezoni mapema maana magoli aliyofungwa ni ya kupeana tu.
Sawa golkipa wa kwanza amewaangusha na wa pili jee?
Kocha ametafuta sababu ya kukwepa lawama, lakini kama atakuwa na ushahidi usiyotia shaka autoe, kama si hivyo aombe radhi, kwani hizo ni shutuma na tuhuma nzito kwa mchezaji katika kibarua chake cha mpira.
 
Sawa golkipa wa kwanza amewaangusha na wa pili jee?
Kocha ametafuta sababu ya kukwepa lawama, lakini kama atakuwa na ushahidi usiyotia shaka autoe, kama si hivyo aombe radhi, kwani hizo ni shutuma na tuhuma nzito kwa mchezaji katika kibarua chake cha mpira.
Ukitikisa kichwa utaona matokeo mabaya ya kabla yanaweza kupelekea kufanya vibaya zaidi maana molari hufa.

Usikimbilie kunijibu, Tikisa kichwa kwanza
 
Kiukweli licha ya kuwa mimi ni Shabiki wa Mwananchi
Ila ligi yetu itapoteza mvuto kwa mambo ya hovyo na ya ujanja ujanja yanayofanywa na hizi timu kubwa
Kipa John Noble kafanya mambo ya kitoto kabisa,,,, huyu achunguzwe

Naomba vyombo vya dola hasa Takukuru viwe serious vifanye uchunguzi ktk sekta ya michezo kuna madudu mengi sana sana

Tena waanze na baadhi ya marefarii hasa Nassoro Mwinchui, Saad Mrope na wachunguze sana pía na wachezaji

Ndo maana Saed Ramovic alisema wazi kuwa ligi yetu ushindani wake upo chini sana, kumbe hakujua kuwa behind the scene kuna viongozi wananunua mechi
Bila ya kutajwa Tatu Malogo kwa CV yake ya kuwabeba Mbumbumbu FC we ni Makolokolo piwa.

Ubinadamu ni kazi/The humanity is work.
 
Timu ya Yanga haijawahi kuwa na shabiki mbumbumbu kama wewe, na asiye fahamu kuwa mpira wa miguu ni mchezo wa makosa.

Mbona Diarra na uzoefu wake kwenye ligi, amefungwa magoli ya kutosha tu yaliyosababishwa na uzembe, lakini huwezi kuona matamko ya ya kipuuzi kutoka kwa mashabiki, benchi la ufundi, au viongozi wa timu?

Ukienda Uingereza, magolikipa kama Onana wa Man U na Robert Sanchez wa Chelsea kila siku wanafanya makosa! Lakini huwezi kusikia malalamiki ya kipuuzi kama haya ya kwenu.
Makolokolo watapinga hizi hoja murwa kisa tu wana mahaba niue na 5imba FC. Ukipata Ke mwenye mahaba aina ya Makolokolo lazima utusue kiuchumi, kiafya, kiroho hadi kiakili.

Ubinadamu ni kazi/The humanity is work.
 
wewe umewahi kumfuayilia huyo kipa michezo yake akiwa tabora united? mbona alikuwa anatema hivyohivyo?
Nitajie golikipa ambaye hajawai kutema mpira.Mipira ya siku hizi ni mepesi na aishikiki mikononi kirahisi kama utakuja kwa nguvu.Tatizo ni jinsi ya kuutema.Kama aliwai kufanya uko nyuma sidhani kama nikwakumtengea adui kama jana.
 
Mh! ni ajabu sana yani kwa level ya yanga ufananishe na hao!, kufungwa ilikuwa lazima tu kutokana na viwango vya wachezaji vilevile hata walipobadili kipa bado walifungwa idadi ileile ya magoli aliyofungwa kipa wa awali!..
so haya maswala yakusema ligi inahongwa ni ubabaishaji yani uhonge michezo 30!, ulipie gharama zote za wachezaji na benchi pamoja na mishahara!.. hivi hizo gharama unakuja kuzirudusha vipi..?

wanaopinga sana hapa ni simba tu hakuna wengine!, wameona dhahiri mwaka huu pia hawalichukui kombe so inauma ndo kelele zinaanza za kuhonga kuhonga!.
angalieni hata quality ya wachezaji wanavyocheza yanga na timu nyengine mtu yoyote atasema tu tz hapa kwasasa hakuna anaeisogelea yanga kwasasa kwenye quality ya wachezaji!.
 
Mimi ni Yanga pure ila tuseme ukweli. GSM na Eng Hersi wanaharibu mpira wa Tanzania. Ni vigumu sana kwa Yanga kuifunga timu ambayo haifadhiliwi na GSM
5imba kula kichapo zaidi ya mara 5 mfululizo ni GSM huwahonga Makolokolo na kuharibu NBC PL?
Kiukweli Aden Rage ajengewe sanamu kugundua kuwa Makolokolo wote ni Mbumbumbu.

Ubinadamu ni kazi/The humanity is work.
 
Mimi ni Yanga pure ila tuseme ukweli. GSM na Eng Hersi wanaharibu mpira wa Tanzania. Ni vigumu sana kwa Yanga kuifunga timu ambayo haifadhiliwi na GSM
Tutajie timu ambayo haidhaminiwi na GSM ambayo haija fungwa na Yanga msimu huu
 
Ukitikisa kichwa utaona matokeo ya kabla yanaweza kupelekea kuendelea kufanya vibaya zaidi maana molari hufa.
Usikimbilie kunijibu, Tikisa kichwa kwanza
Nyie ambao hamahongwi mngeonyesha mfano kwa kuikanda Yanga goli za kutosha, badala yake mnakimbia mnawaachia wenzenu msala
 
Mchezaji kuuza mechi sio lazima timu ifungwe:
Kocha ana sababu za kusema hivyo na huenda ana uthibitisho malidhawa kabisa:
 
Back
Top Bottom