kiwi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiwi

Discussion in 'Jamii Photos' started by UncleUber, Aug 2, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,926
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    DSC01870 (Large).JPG
    shoe shine..... niliipiga hii picha nilivokuwa Lushoto
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    sasa ni recycling program au
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni kukuonyesha kwamba yeye ni mkongwe hajaanza jana kazi......huu ni ujinga sawa na wa fundi Radio/Tv unakuta amejaza makorokoro chumba kizima....huyo sio fundi coz angekuwa fundi chumba kisingejaa!!
     
  4. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,121
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni CV ya shoeshiner.
    Wala hajazi karatasi kumwelewa!
     
  5. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haa!Naenda kumwambia mzee kidevu!
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    :biggrin1::biggrin1:
     
  7. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 457
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anadhibiti matumizi na mapato pamoja na inflation, huyu ni mkongwe mgosimbweee shemahonge!!
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,514
    Likes Received: 1,730
    Trophy Points: 280
    Biashara ya Scaper sio?!
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    inawezekana kuna mahali huwa wanajaza kiwi, wakati wetu makopo ya 'YU' tulikuwa tukitumia kama 'compass' kwa pencil lazima ivunjwe mara tatu ili itoshe.
     
  10. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Enzi za Mwl; kila shoe polish ni Kiwi, kila toothpaste ni Colgate, kila chewing gum ni Big G, kila pen ni Bic, kila ...
     
  11. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,606
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kila chupi ni zaibon! Hivi zilikuwa zinatengenezwa wapi? Na kila duka ni la kijiji! Upo hapo?
     
  12. m

    markj JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    jamaa atakuwa tayari na ghorofa huyu!
     
Loading...