• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kivuko cha MV Magogoni chaelea baada ya injini kuzima

Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,088
Points
2,000
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,088 2,000
Abiria wako wamevaa maboya na kivuko kinaelekea kwenye boti za kwenda zanzibar.

Abiria wengine wamekosa maboya na hali ya wasiwasi imetanda
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,929
Points
2,000
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,929 2,000
Asante kwa taharifa. Huku mafia tupo tayari kupokea wa ufukweni watakao letwa ma maji.
 
E

East African

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
573
Points
1,000
E

East African

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
573 1,000
Katika hali isiyo ya kawaida leo alasiri saa kumi kasoro kivuko cha MV Kigamboni kimezima katikati ya maji wakati kikielekea kigamboni kikiwa kimejaa abiria na magari.

mpaka sasa bado abiria wapo ndani ya kivuko na jitihada za uokoaji zinaendelea. Hakuna kifo kilichoripotiwa

source; ITV & radio one
 
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2008
Messages
691
Points
500
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2008
691 500
Kama kitazama au kupata hitilafu kubwa kikiwa hapo au hata abiria mmoja kupoteza maisha basi TZ tutakuwa vilaza wa mwisho kabisa kwenye masuala mazima ya uokoaji majini. Maana hapo karibu kuna kila aina ya msaada unaotakikana! Nawatakia simile wahanga wote walio ndani ya hicho kivuko watoke salama!
 
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
1,847
Points
2,000
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
1,847 2,000
hiyo ndo tanzania halisi chini ya mawaziri mizigo wanaofanya kazi kwenye media, wengine kimya ofisini siku zisogee
Mambo ya chama cha mizigo wakicheza utasikia RIP tuombe Mola aepushe maana kizembe utasikia hatunao tena na pole zikitoka kama kawa
Serikali makini ichukue hatua kuzika sio sifa wala mafanikisho wala sio utu
 
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
1,847
Points
2,000
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
1,847 2,000
hiyo ndo tanganyiikaaa chini ya mawaziri mizigo wanaofanya kazi kwenye media, wengine kimya ofisini siku zisogee
Mambo ya chama cha mizigo wakicheza utasikia RIP tuombe Mola aepushe maana kizembe utasikia hatunao tena na pole zikitoka kama kawa
Serikali makini ichukue hatua kuzika sio sifa wala mafanikisho wala sio utu
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,777
Points
2,000
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,777 2,000
...

...kikosi cha maji hakipo?
 
T

twende kazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,511
Points
1,195
T

twende kazi

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,511 1,195
Mmmmh!Are you serious?
 
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,441
Points
1,195
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,441 1,195
Maboya yaliyopo sidhani kama uayatosha abilia wote
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,130
Points
1,500
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,130 1,500
Asante kwa taharifa. Huku mafia tupo tayari kupokea wa ufukweni watakao letwa ma maji.
Acha upuuzi wewe. Utapata faida gani kupokea maiti? Kama huna cha kuandika tulia kimya.
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
10,629
Points
2,000
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
10,629 2,000
Kama kitazama au kupata hitilafu kubwa kikiwa hapo au hata abiria mmoja kupoteza maisha basi TZ tutakuwa vilaza wa mwisho kabisa kwenye masuala mazima ya uokoaji majini. Maana hapo karibu kuna kila aina ya msaada unaotakikana! Nawatakia simile wahanga wote walio ndani ya hicho kivuko watoke salama!
tuna kambi ya jeshi and they are well trained hapo kigamboni

things will be alright

Mungu awalinde
 
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,441
Points
1,195
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,441 1,195
Sasa ndio wataona umuhimu wa kile kilichosemwa na Magufuli ca KUPIGA MBIZI, kama huwezi haya...
 
E

East African

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
573
Points
1,000
E

East African

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
573 1,000
Maboya hayawezi kutosha itabidi wasubiri kivuko kingine kiwaokoe
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
7,248
Points
2,000
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
7,248 2,000
Tug za bandari zinasaidia kukivuta kukirejesha sehemu yake
 
pipii

pipii

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
331
Points
0
pipii

pipii

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
331 0
Mungu saidia ili maafa zaidi yasitokee juu ya hicho kivuko
 

Forum statistics

Threads 1,405,389
Members 531,983
Posts 34,484,992
Top