Kituo kizuri cha polisi kuliko vyote Tanzania

Kituo kizuri cha polisi kuliko vyote Tanzania

Hii ni changamoto kwa serikali kubolesha vituo vya polisi nchi nzima kadli bajeti itakavyoruhusu.
 
SISI WA MUHANGE KAKONKO KIGOMA TUFIKIRIWE...PESA YA KULA BADO NGUMU SEMBUSE YA KUCHANGIA UJENZI...
170bd74f5dL.jpg

sasa mhalifu si anausukuma tu ukuta hapa
 
Ahaaa..... Kumbe siku hizi kituo bora kinatokana na majengo mazuri? Basi mmeishiwa vigezo jamani
 
1558501_545826322192054_911495926_n.jpg


Wakuu hiki ndicho kituo bora pekee cha Polisi Tanzania nzima kipo maeneo ya Sinza, hongera sana sana kamanda Renatus Pamba Diwani wa kata ya Sinza kwa kuunganisha nguvu na wananchi na kujenga kituo hiki cha polisi.

hongera sana kamanda Renatus kwa kazi murua! people'sssssss.....
 
miaka miwili tu... Utakiona kitakavyokuwa kimechakaa.... Polisi sijui wakoje, we wacheki hata kota zao....
 
Mikocheni ndo kuna kituo kizuri cha polisi kuliko vyote kuanzia bustani na kuendelea tena vigae vimetawala wala hakuna mabati ni kama nyumba ya muheshimiwa vile

Tuwekee picha mkuu.
 
miaka miwili tu... Utakiona kitakavyokuwa kimechakaa.... Polisi sijui wakoje, we wacheki hata kota zao....

Wizara ya mambo ya ndani haitengi fungu la kukarabati kota au majengo ya polisi angalau kila baada ya miaka 3.
 
Sbb ni kipya na ndy maana unaona kzur sbr bbda ya miaka mitatu thn uone kitakavyokuwa

Alwys new lkng 2 b da best evn f ts fake
 
1558501_545826322192054_911495926_n.jpg


Wakuu hiki ndicho kituo bora pekee cha Polisi Tanzania nzima kipo maeneo ya Sinza, hongera sana sana kamanda Renatus Pamba Diwani wa kata ya Sinza kwa kuunganisha nguvu na wananchi na kujenga kituo hiki cha polisi.
shida ni kwamba watakao toa huduma watatoa kwa ukatili bila kujali haki za msingi za binadamu
 
kituo kizuri vp kuna tv kwenye chumba cha wahalifu??
 
poor architectural design, kituo ka nyumba ya kupangisha... na si ajabu kuna milango miwili tu hapo wa mbele na nyuma baaaaas.
 
Hivi vituo vya polisi vitakuwa bora sana kama polisi watafanya kazi zao kwa uadilifu na uzingatiaji wa shera,na sio unyanyasaji wa raia na mali zao.
 
Kuna kituo kipo mkoa wa kilimanjaro huko kibosho kinaitwa okaoni nadhani ndicho kituo bora kuliko vyote Tanzania kwani sii kituo tuu, hata nyumba za askari ni za kisasa zaidi
 
Vipi humo ndani kuna vitanda na AC??Maana hili joto la dar si mchezo
 
hao polisi sasa wawahudumie wananchi ipasavyo - wasitumie kituo hiki kwa kuwachukulia rushwa
 
Back
Top Bottom