Kituo kizuri cha polisi kuliko vyote Tanzania

Kituo kizuri cha polisi kuliko vyote Tanzania

Mikocheni ndo kuna kituo kizuri cha polisi kuliko vyote kuanzia bustani na kuendelea tena vigae vimetawala wala hakuna mabati ni kama nyumba ya muheshimiwa vile
Tupia picha wadau wahakiki kama wenzio walivyofanya mkuu.
 
Kwa jinsi Polisi wa Bongo ninavyowafahamu, nipe wiki moja tuu kitafanana na kile cha kule Hedaru, Same au Kashozi Bukoba
1558501_545826322192054_911495926_n.jpg


Wakuu hiki ndicho kituo bora pekee cha Polisi Tanzania nzima kipo maeneo ya Sinza, hongera sana sana kamanda Renatus Pamba Diwani wa kata ya Sinza kwa kuunganisha nguvu na wananchi na kujenga kituo hiki cha polisi.
 
Back
Top Bottom