Kituo kizuri cha polisi kuliko vyote Tanzania

Kituo kizuri cha polisi kuliko vyote Tanzania

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Posts
21,944
Reaction score
4,511
1558501_545826322192054_911495926_n.jpg


Wakuu hiki ndicho kituo bora pekee cha Polisi Tanzania nzima kipo maeneo ya Sinza, hongera sana sana kamanda Renatus Pamba Diwani wa kata ya Sinza kwa kuunganisha nguvu na wananchi na kujenga kituo hiki cha polisi.
 
kweli ni kizuri sana aisee, wananchi wakiamua chini ya uhamasishaji wa viongozi wao wanaweza sana tu, cha muhimu kituo hiki kitumike kusimamia na kulinda raia na mali zake kama ilivyoainishwa kisheria.
 
kweli ni kizuri sana aisee, wananchi wakiamua chini ya uhamasishaji wa viongozi wao wanaweza sana tu, cha muhimu kituo hiki kitumike kusimamia na kulinda raia na mali zake kama ilivyoainishwa kisheria.

Inabidi serikali iboreshe vilivyopo, hiki kimejengwa kwa nguvu za wananchi
 
Mkuu umeshawahi kukiona kituo cha Tabata au unasema tu?
 
Mikocheni ndo kuna kituo kizuri cha polisi kuliko vyote kuanzia bustani na kuendelea tena vigae vimetawala wala hakuna mabati ni kama nyumba ya muheshimiwa vile
 
1558501_545826322192054_911495926_n.jpg


Wakuu hiki ndicho kituo bora pekee cha Polisi Tanzania nzima kipo maeneo ya Sinza, hongera sana sana kamanda Renatus Pamba Diwani wa kata ya Sinza kwa kuunganisha nguvu na wananchi na kujenga kituo hiki cha polisi.

mkuu mwanza kuna kituo cha polisi pale opposite na coka hicho hakijaona ndani asee
 
leo mnakifurahia kituo siku polisi wakiwageukia mtaonja joto ya jiwe na mtajuta kukijenga,mimi staki kusikia neno polisi.msaada wowote hawana zaidi ya kuwanyanyasa wananchi
 
1558501_545826322192054_911495926_n.jpg


Wakuu hiki ndicho kituo bora pekee cha Polisi Tanzania nzima kipo maeneo ya Sinza, hongera sana sana kamanda Renatus Pamba Diwani wa kata ya Sinza kwa kuunganisha nguvu na wananchi na kujenga kituo hiki cha polisi.

Na hapo pekundu kituo kimewajali walemavu ....
 
Inabidi serikali iboreshe vilivyopo, hiki kimejengwa kwa nguvu za wananchi

Ndugu serikali ni wahamasishaji na wasimamizi lakini maendeleo ya kweli yataletwa na wananchi. Ukitaka serikali ije ikufanyie kila kitu utakufa maskini.
 
leo mnakifurahia kituo siku polisi wakiwageukia mtaonja joto ya jiwe na mtajuta kukijenga,mimi staki kusikia neno polisi.msaada wowote hawana zaidi ya kuwanyanyasa wananchi

Nyie ndo vibaka msiopenda maendeleo ya vyombo vya ulinz na usalama.
 
Back
Top Bottom