Kituo kikuu cha mabasi ya mikoani cha Ubungo


mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
3,267
Likes
41
Points
145
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
3,267 41 145
Nimeshangaa sana hivi majuzi nilipofika Dar-es-salaam kwa basi la usiku na kufika kituo kikuu cha Mabasi cha Ubungo ambako nilishuhudia mamia ya watu wakiwa wamerundikana katika jengo la abiria wengi wakiwa wamelala chini sakafuni utadhani spagheti kwenye sufuria.

Nilidhani mambo haya yako India peke yake. Duh! Hivi wote hao huwa ni wasafiri? Usalama jengoni humo ni wa kuaminika?

Pia nilidokezwa kuwa wengine wengi zaidi huwa wanalala kwenye parking za mabasi huko nje na giza lote na ghafla nikagundua kuwa pengine na ile meli ya 'Spice Islander' mambo yalikuwa hivyo.

Sasa ikiwa jengo la Ubungo litaanguka, Kuungua (au hata kuzama kwenye maji he,hee) serikali itadai waliokuwemo ni watu 45 tu abiria wa Coaster iliyokuwa iondoke asubuhi yake.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,874
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,874 1,712 280
UBT kuna uozo mwingi. Lakini kwa kuwa anaekusanya ushuru hawezi kuguswa basi tufunge domo.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,355 280
WEEE MULE STAND KUNA WAKABAJI,MATAPELI WA MADINI,BIASHARA HARAMU,abiria si salama kabisa,ulilala vbaya unaibiwa mpaka nguo ulizovaa
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
WEEE MULE STAND KUNA WAKABAJI,MATAPELI WA MADINI,BIASHARA HARAMU,abiria si salama kabisa,ulilala vbaya unaibiwa mpaka nguo ulizovaa
Tatizo inabidi walale pale ili wasichelewe magari asubuhi. Mkuu kutoka kimanzi chana asubuhi na hayo mafoleni, ni bora ulale tu hapohapo litakalotokea na liwe
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,355 280
tatizo inabidi walale pale ili wasichelewe magari asubuhi. Mkuu kutoka kimanzi chana asubuhi na hayo mafoleni, ni bora ulale tu hapohapo litakalotokea na liwe
siwalaum abira,wakusanya kodi wanazifanyia nini?mpaka wananji haohao wanaowalipa huo ushuru wanalala juu ya mikojo!? Ubt kunanuka kuchafu,hii serikali ni kama pango la wezi! Maushuru teeele kisha wanaenda kujaza matumbo yao
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
Tumwombe Kingunge afanye marekebisho katika stendi yake inayomwingizia mabilioni.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
WEEE MULE STAND KUNA WAKABAJI,MATAPELI WA MADINI,BIASHARA HARAMU,abiria si salama kabisa,ulilala vbaya unaibiwa mpaka nguo ulizovaa
Pia kuna visichana vinajiuza mule kuanzia saa 3 usiku vinajipitisha.
 

Forum statistics

Threads 1,235,190
Members 474,353
Posts 29,213,936