Pablo Blanco
JF-Expert Member
- Dec 20, 2016
- 7,324
- 6,657
ntarudi
Hongera sanaMimi nilianza mishe ya dagaa,biashara niliyoachiwa na bro,baada ya yeye kuhama dar na kuelekea dodoma,kuanza maisha mengine,so nilipokea wateja want nikaanza na ndoo moja kubwa mpaka nikafika naagiza ndoo Saba za Lita kumi,nilivyomaliza chuo sista yangu akaona anishike mkono kwa kunipa mtaji ili nifanye biashara ya duka nikahama dar nakwenda mkoani kuanza mishe na kutafuta site mwisho wa siku nipo mahali flan biashara inaenda mtaji alionipa umezaa mara nne na Mambo mengine nimefanya
Umemaliza chuo lini?Teali
I hope utasettleNaona bodaboda ndio inaenda kunikomboa sasa
Mtu amesoma Hadi chuo lkn kuandika hajuiUmemaliza chuo lini?
Hahahahaa....mie simoMtu amesoma Hadi chuo lkn kuandika hajui
Teali ndiyo nn sasa
Sent from my CPH1923 using JamiiForums mobile app
Hahah...Mtu amesoma Hadi chuo lkn kuandika hajui
Teali ndiyo nn sasa
Sent from my CPH1923 using JamiiForums mobile app
Nimejiandikia tu usi Hope.I hope utasettle
Una leseni?Nimejiandikia tu usi Hope.
Tarehe 1 January 2024 tuombe uhai.
Nimejiandikia tu iyo bodabodaUna leseni?
LoL [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mtu amesoma Hadi chuo lkn kuandika hajui
Teali ndiyo nn sasa
Sent from my CPH1923 using JamiiForums mobile app
"Xaxa badala ya sasa"..nikichati na demu akanitext hili neno nafuta namba yake muda huohuoHahah...
Halafu mabinti ndio huongoza kukiharibu Kiswahili