kitu cha BOOM hichoooooooo------UDSM


N

Nelly Emma

Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
10
Points
20
N

Nelly Emma

Member
Joined Aug 16, 2012
10 20
hATIMAYE KITU CHA BOOOM CHA INGIA JANA KWA WANAFUNZI WA UDSM..TAKRIBANI SIKU KAMA 14 HIVI HASA KWA WALE WANAOKAA HALL 5 WAMEKUWA WAKILALAMIKA NJAA KWA KUPIGA MAKELELE USIKU......HAHAHAHAH
HIYO FURAHA KWENU

MSISAHAU KUSOMA LAKIINI KWANI KWA LEO TU NIMESHAANZA KUONA MSHIKEMSHIKE:israel:
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,442
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,442 0
hahah vijana bwana!!! haya mkanunue sub woofer,i-phone,black berry.....
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,053
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,053 1,225
Mimi jana nilikesha Zambezi bar na malaya wa pale. Kwa kweli nililewa mpaka nikakata network!
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,442
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,442 0
Mimi jana nilikesha Zambezi bar na malaya wa pale. Kwa kweli nililewa mpaka nikakata network!
kweli wewe ndo KICHWANI ZERO..na sio zero tu ni empty set yaani hewa au vacuum! mawazo mgando...na kama wewe ni mwanafunzi basi ni JANGA LA ELIMU!!
 
Last edited by a moderator:
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,306
Points
1,250
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,306 1,250
Haya bhana madogo, taratibu tu msije kesho yake kuuawa na kuanza tena subiria bum jingineeeee....
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,894
Points
1,250
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,894 1,250
kweli wewe ndo kichwani zero..na sio zero tu ni empty set yaani hewa au vacuum! Mawazo mgando...na kama wewe ni mwanafunzi basi ni janga la elimu!!
saaaaafi mr,lordville
 
Last edited by a moderator:
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,053
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,053 1,225
kweli wewe ndo KICHWANI ZERO..na sio zero tu ni empty set yaani hewa au vacuum! mawazo mgando...na kama wewe ni mwanafunzi basi ni JANGA LA ELIMU!!
Kwa GPA hunipiti na kwenye starehe pia mimi ni kiboko yao. Nakamua madem na book kwa pamoja.
 
Last edited by a moderator:
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,894
Points
1,250
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,894 1,250
kwa gpa hunipiti na kwenye starehe pia mimi ni kiboko yao. Nakamua madem na book kwa pamoja.
hamna lolote weweeee lordvile bado mwaka wa kwanza hajafanya hata ue moja! Na pia wewe kichwani ni 0% 0% 0% 0%
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,053
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,053 1,225
hamna lolote weweeee lordvile bado mwaka wa kwanza hajafanya hata ue moja! Na pia wewe kichwani ni 0% 0% 0% 0%
Sasa hivi nipo kwenye baa ya ABC hapa Mabibo Hostel nakunywa safari baridi kwa kwenda mbele. Mimi ni gifted kwenye masomo, madem na pombe. Huniwezi
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
ngoja niwaache mgombane mimi niende udasa bar nikapate tuskar baridi na maprof
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,894
Points
1,250
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,894 1,250
Sasa hivi nipo kwenye baa ya ABC hapa Mabibo Hostel nakunywa safari baridi kwa kwenda mbele. Mimi ni gifted kwenye masomo, madem na pombe. Huniwezi
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,894
Points
1,250
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,894 1,250
Sasa hivi nipo kwenye baa ya ABC hapa Mabibo Hostel nakunywa safari baridi kwa kwenda mbele. Mimi ni gifted kwenye masomo, madem na pombe. Huniwezi
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
 
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2012
Messages
2,299
Points
2,000
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2012
2,299 2,000
Hhahahahaaaaa, SUA ndo wamesain leo halafu wameanza kukopa creti za bia, ELIMU YA JUU HIYO!:becky:
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,894
Points
1,250
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,894 1,250
hhahahahaaaaa, sua ndo wamesain leo halafu wameanza kukopa creti za bia, elimu ya juu hiyo!:becky:
eeeeeeh jamani huu ulevi kwa ajili ya 450,000/= za heslb
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,894
Points
1,250
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,894 1,250
Hhahahahaaaaa, SUA ndo wamesain leo halafu wameanza kukopa creti za bia, ELIMU YA JUU HIYO!:becky:
EEEEEEH JAMANI HUU ULEVI KWA AJILI YA 450,000/= ZA HEsLB BORA MIMI NILIYE NUNUA MBUZII WANGU MAJIKE MANNE
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 2,000
Oya,mbona nmb bado?nishapga shato pori za kutosha asee
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,915
Top