kitu cha BOOM hichoooooooo------UDSM

Nelly Emma

Member
Aug 16, 2012
10
20
hATIMAYE KITU CHA BOOOM CHA INGIA JANA KWA WANAFUNZI WA UDSM..TAKRIBANI SIKU KAMA 14 HIVI HASA KWA WALE WANAOKAA HALL 5 WAMEKUWA WAKILALAMIKA NJAA KWA KUPIGA MAKELELE USIKU......HAHAHAHAH
HIYO FURAHA KWENU

MSISAHAU KUSOMA LAKIINI KWANI KWA LEO TU NIMESHAANZA KUONA MSHIKEMSHIKE:israel:
 

MNYISANZU

JF-Expert Member
Oct 21, 2011
7,050
1,225
Mimi jana nilikesha Zambezi bar na malaya wa pale. Kwa kweli nililewa mpaka nikakata network!
 

ndupa

JF-Expert Member
Jan 25, 2008
4,411
0
Mimi jana nilikesha Zambezi bar na malaya wa pale. Kwa kweli nililewa mpaka nikakata network!
kweli wewe ndo KICHWANI ZERO..na sio zero tu ni empty set yaani hewa au vacuum! mawazo mgando...na kama wewe ni mwanafunzi basi ni JANGA LA ELIMU!!
 
Last edited by a moderator:

mathematics

JF-Expert Member
Feb 21, 2012
3,333
2,000
Haya bhana madogo, taratibu tu msije kesho yake kuuawa na kuanza tena subiria bum jingineeeee....
 

MNYISANZU

JF-Expert Member
Oct 21, 2011
7,050
1,225
kweli wewe ndo KICHWANI ZERO..na sio zero tu ni empty set yaani hewa au vacuum! mawazo mgando...na kama wewe ni mwanafunzi basi ni JANGA LA ELIMU!!
Kwa GPA hunipiti na kwenye starehe pia mimi ni kiboko yao. Nakamua madem na book kwa pamoja.
 
Last edited by a moderator:

MNYISANZU

JF-Expert Member
Oct 21, 2011
7,050
1,225
hamna lolote weweeee lordvile bado mwaka wa kwanza hajafanya hata ue moja! Na pia wewe kichwani ni 0% 0% 0% 0%
Sasa hivi nipo kwenye baa ya ABC hapa Mabibo Hostel nakunywa safari baridi kwa kwenda mbele. Mimi ni gifted kwenye masomo, madem na pombe. Huniwezi
 

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Oct 18, 2012
1,557
1,225
ngoja niwaache mgombane mimi niende udasa bar nikapate tuskar baridi na maprof
 

Advocate J

JF-Expert Member
May 24, 2012
3,892
2,000
Sasa hivi nipo kwenye baa ya ABC hapa Mabibo Hostel nakunywa safari baridi kwa kwenda mbele. Mimi ni gifted kwenye masomo, madem na pombe. Huniwezi
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
 

Advocate J

JF-Expert Member
May 24, 2012
3,892
2,000
Sasa hivi nipo kwenye baa ya ABC hapa Mabibo Hostel nakunywa safari baridi kwa kwenda mbele. Mimi ni gifted kwenye masomo, madem na pombe. Huniwezi
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
 

KIDUDU

JF-Expert Member
Sep 17, 2012
2,563
2,000
Hhahahahaaaaa, SUA ndo wamesain leo halafu wameanza kukopa creti za bia, ELIMU YA JUU HIYO!:becky:
 

Advocate J

JF-Expert Member
May 24, 2012
3,892
2,000
Hhahahahaaaaa, SUA ndo wamesain leo halafu wameanza kukopa creti za bia, ELIMU YA JUU HIYO!:becky:

EEEEEEH JAMANI HUU ULEVI KWA AJILI YA 450,000/= ZA HEsLB BORA MIMI NILIYE NUNUA MBUZII WANGU MAJIKE MANNE
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom