Nyakipambo
JF-Expert Member
- Nov 10, 2011
- 435
- 141
View attachment 92021
Kitu cha Arusha hapo jana......koment mwenyewe
Picha kwa hisani ya The Citizen
Mbona anafanan Dr slaa?
View attachment 92021
Kitu cha Arusha hapo jana......koment mwenyewe
Picha kwa hisani ya The Citizen
Je hiyo sura ya huyo dada haifanani ya Dr Slaa?MagambA nyie, Dr.Slaa ndio neno lililoko karibu sana na midomo yenu, haijawahi kupita thread bila kumtaja Dr.Slaa.
View attachment 92033Na huyo hapa bauncer unamwonaje?View attachment 92022
Je hiyo sura ya huyo dada haifanani ya Dr Slaa?
Hebu linanisha hapa
View attachment 92032 View attachment 92033
Angalia uso, pua na sura then nipe jibu.
View attachment 92021
Kitu cha Arusha hapo jana......koment mwenyewe
Picha kwa hisani ya The Citizen
Badala ya kwenda kufanyakazi,anapoteza mda wake bure.
View attachment 92021
Kitu cha Arusha hapo jana......koment mwenyewe
Picha kwa hisani ya The Citizen
Huyu yupo kazini hapo kulikomboa Taifa lake toka kwa majangili; nyie magamba kazi yenu kuwapanga watoto wa shule mabarabarani na ndio maana wanashindwa mitihani wanapata division 0000000000000000!!