Kaitampunu
JF-Expert Member
- Nov 24, 2011
- 2,457
- 1,368
Sawa subiri 2015 uone hicho unachohita saccos kichukue dola ndo akili yako itakaa sawa.Hiki Chama cha Ndugu na Wapenzi tu.
Hii kweli ni Saccos.
Sawa subiri 2015 uone hicho unachohita saccos kichukue dola ndo akili yako itakaa sawa.Hiki Chama cha Ndugu na Wapenzi tu.
Hii kweli ni Saccos.
Sawa subiri 2015 uone hicho unachohita saccos kichukue dola ndo akili yako itakaa sawa.
View attachment 92021
Kitu cha Arusha hapo jana......koment mwenyewe
Picha kwa hisani ya The Citizen
View attachment 92021
Kitu cha Arusha hapo jana......koment mwenyewe
Picha kwa hisani ya The Citizen
Je hiyo sura ya huyo dada haifanani ya Dr Slaa?
Hebu linanisha hapa
View attachment 92032 View attachment 92033
Angalia uso, pua na sura then nipe jibu.
Hiki Chama cha Ndugu na Wapenzi tu.
Hii kweli ni Saccos.
Badala ya kwenda kufanyakazi,anapoteza mda wake bure.
OyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeArusha oyeeeeeeee