Kitu benz ya ukwel ndan ya posta

Isitoshe ntashindwa hata kutinga nalo kwenye parties zenu washashi msije kmjua Kiranga. Na sasa nishawaharibia wabongo wengine wanaoendesha Evoque hawakawii kuwaona Viranga wote.

Aaah wapi...wengine tuna mzio na hizo party. Binafsi sipendi crowds kabisa. So chances of me kuwa kwenye party ni slim to none.

Kama mfuko wako mnene wewe nunua tu. Najua utazi impress sana totoz hata yule anayemalizia PhD lol.

Mi mbeba maboksi ntabaki na Maxima yangu ya 1999. Mambo ya car notes siyawezi bana.
 
Aaah wapi...wengine tuna mzio na hizo party. Binafsi sipendi crowds kabisa. So chances of me kuwa kwenye party ni slim to none.

Kama mfuko wako mnene wewe nunua tu. Najua utazi impress sana totoz hata yule anayemalizia PhD lol.

Mi mbeba maboksi ntabaki na Maxima yangu ya 1999. Mambo ya car notes siyawezi bana.

Car notes hata mie sizifagilii, ndiyo maana nalipigia hesabu nilichukue zima zima mwakani. Kama kwa car note hata leo linachukulika mbona.

You can take your boy out of bongo, but you can't take the bongo out of your boy. Me and credit? Forget it.
 
attachment.php
kweli Tanzania sisi ni maskini.yani hii benz ndio imeshakuwa celebrit?..OMG!!
 
hao jamaa wanatisha wana magari ya kufa mtu namba zao izo izo
 
The merc is an S550 I believe... very lovely car indeed. The Evoque on the other hand, the cheapest range rover in the world, and probably the worst looking car i have seen...
 
Gharama ya kuweka plate namba ya jina ni kiasi gani na mie nikaweke kwenye "March" yangu?
 
The merc is an S550 I believe... very lovely car indeed. The Evoque on the other hand, the cheapest range rover in the world, and probably the worst looking car i have seen...

Hapo penye nyekundu....si kweli!

Hapo penye blue....you must be living in 'heaven'!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom