Kitasa gani cha mlango ni bora?

KAUMZA

JF-Expert Member
Aug 31, 2010
700
250
Wana JF, ninataka kuweka vitasa vya mlango katika nyumba yangu. Naomba mnisaidie, vitasa gani ni bora na imara? Pia kama bei yake inafahamika, ni vizuri ikawekwa hadharani.


Nipo Katavi, ninategemea kwenda Dar hivi karibuni na ninaweza kuvinunua nitakapokuwa huko.
 

maroon7

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
9,355
2,000
Wana JF, ninataka kuweka vitasa vya mlango katika nyumba yangu. Naomba mnisaidie, vitasa gani ni bora na imara? Pia kama bei yake inafahamika, ni vizuri ikawekwa hadharani.


Nipo Katavi, ninategemea kwenda Dar hivi karibuni na ninaweza kuvinunua nitakapokuwa huko.

Ngoja tumuulize Katavi
 
Last edited by a moderator:

Kifuna

JF-Expert Member
Aug 7, 2008
434
225
Wana JF, ninataka kuweka vitasa vya mlango katika nyumba yangu. Naomba mnisaidie, vitasa gani ni bora na imara? Pia kama bei yake inafahamika, ni vizuri ikawekwa hadharani.


Nipo Katavi, ninategemea kwenda Dar hivi karibuni na ninaweza kuvinunua nitakapokuwa huko.

Mbona hata hapa Katavi vipo!!! sio lazima uende Dar! Kitasa kinaitwa YALE kutoka UK. vinaanzia sh.Elfu Arobaini mpaka Laki tisa. Dar kuna mafuriko. kama unafananisha tu piga simu uulize bei huko lakini tofauti ni sh Elfu tano tu.
 

Mystery

JF-Expert Member
Mar 8, 2012
14,543
2,000
Vitasa vizuri ni vya Union.

Lakini hakikisha unanunua Union 'original' vya UK.

Kuwa makini usije 'ukababatizwa' na vitasa vya Union feki.
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
42,302
2,000
Wana JF, ninataka kuweka vitasa vya mlango katika nyumba yangu. Naomba mnisaidie, vitasa gani ni bora na imara? Pia kama bei yake inafahamika, ni vizuri ikawekwa hadharani.


Nipo Katavi, ninategemea kwenda Dar hivi karibuni na ninaweza kuvinunua nitakapokuwa huko.

John Terry!
 

CRICKET

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
329
225
Hafele made in Germany. Yale from USA, Union orginal from assa abloy. Vipo mwenge world cinema (hafele) na njia ya kwenda ITV (union & yale)
 

kalagabaho

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
5,436
2,000
Vitasa vizuri ni vya Union.

Lakini hakikisha unanunua Union 'original' vya UK.

Kuwa makini usije 'ukababatizwa' na vitasa vya Union feki.


Anaishi KATAVI!! anahitaji sana mwongozo wa kutambua vitu original!!.. huyu si wa kutajiwa aina tuu ya vitasa, anahitaji pia elimu ya utambuzi!!...
 

Miunda

JF-Expert Member
Aug 26, 2014
530
250
Mbona hata hapa Katavi vipo!!! sio lazima uende Dar! Kitasa kinaitwa YALE kutoka UK. vinaanzia sh.Elfu Arobaini mpaka Laki tisa. Dar kuna mafuriko. kama unafananisha tu piga simu uulize bei huko lakini tofauti ni sh Elfu tano tu.

Ni wachache wafanya biashara kuchukua bidhaa kutoka UK, kuna bidhaa zinatoka Malaysia zina bendera ya UK na sio za UK, mimi kawaida yangu kununua vitu vya ujenzi hasa vya umeme na kuleta zanzibar, iwe used au new, huwa napata soko chap chap, alaa sikujua vitasa bei kali kama hivyo ngoja mara hii nivichukue kwenye minada yangu,
Ahsante kwa kunijuza
 

Miunda

JF-Expert Member
Aug 26, 2014
530
250
Vitasa vizuri ni vya Union.

Lakini hakikisha unanunua Union 'original' vya UK.

Kuwa makini usije 'ukababatizwa' na vitasa vya Union feki.

Union kinauzwa arround 50,000

Orlando kinauzwa arround 50,000

Mbona hata hapa Katavi vipo!!! sio lazima uende Dar! Kitasa kinaitwa YALE kutoka UK. vinaanzia sh.Elfu Arobaini mpaka Laki tisa. Dar kuna mafuriko. kama unafananisha tu piga simu uulize bei huko lakini tofauti ni sh Elfu tano tu.

Munaweza kunipa bei za hii rcd please? Nimenunua hapa UK, nataka kujua bei ya nyumbani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom