Witmak255
JF-Expert Member
- Feb 5, 2019
- 3,264
- 5,450
Kutoka kwa kada mtiifu was ccm
Magoiga SN.
Hivi ni kweli tunataka mpaka wanaookota makopo wawe na vitambulisho vya machinga??
Wiki kadhaa zilizopita niliandika kuhusu utaratibu usiokuwa wazi unaotumika kugawa vitambulisho vya wamachinga ktk baadhi ya maeneo nchini, katika andiko hilo niliandika kuhusu Mbarali baada ya kusikia kuwa vibarua wa mashamba ya mpunga, bar maidss, waendesha power tillers nk wanalazimishwa kuwa na vitambulisho hivyo.
Hoja yangu ilikuwa wazi kuhusu dhamira ya vitambulisho husika na aina ya watu wanaolazimishwa kuwa na hivyo vitambulisho, mpaka leo siamini kama mhudumu wa baa ni mtu sahihi kupewa hiki kitambulisho unless kama kuna lengo jingine ambalo halifahamiki kwa umma.
Leo nimesoma habari inayosema kuwa "WAOKOTA MAKOPO KUPEWA VITAMBULISHO RUVUMA'
Kwa mujibu wa habari hiyo, inasema mkuu wa mkoa wa Ruvuma amenukuliwa akisema kuwa, “Tunawagawia wote…mpaka wale wanaookota makopo barabarani,” Kwa mujibu wa taarifa hiyo, RC wa Ruvuma, Ndugu Christina Mndeme akizitaka Halmashauri zote za Mkoani humo kuhakikisha zina gawa vitambulisho kwa watu wote wenye sifa kuanzia wenye mtaji wa chini ya million nne, wakiwemo wakulima na waokota makopo barabarani.
Naomba nirudie kusema kuwa, ikitokea hivi vitambulisho vikagawiwa hovyo bila kufuata lengo lake mahususi kama ilivyowahi kutangazwa na Mh Rais, ipo siku hivi vitambulisho vitageuka kuwa kitanzi
Tena vitakuwa kitanzi kibaya sana maana sasa hivi tunataka kuwalazimisha hata wasiohusika wawe sehemu ya hivi vitambulisho
Magoiga SN.
Hivi ni kweli tunataka mpaka wanaookota makopo wawe na vitambulisho vya machinga??
Wiki kadhaa zilizopita niliandika kuhusu utaratibu usiokuwa wazi unaotumika kugawa vitambulisho vya wamachinga ktk baadhi ya maeneo nchini, katika andiko hilo niliandika kuhusu Mbarali baada ya kusikia kuwa vibarua wa mashamba ya mpunga, bar maidss, waendesha power tillers nk wanalazimishwa kuwa na vitambulisho hivyo.
Hoja yangu ilikuwa wazi kuhusu dhamira ya vitambulisho husika na aina ya watu wanaolazimishwa kuwa na hivyo vitambulisho, mpaka leo siamini kama mhudumu wa baa ni mtu sahihi kupewa hiki kitambulisho unless kama kuna lengo jingine ambalo halifahamiki kwa umma.
Leo nimesoma habari inayosema kuwa "WAOKOTA MAKOPO KUPEWA VITAMBULISHO RUVUMA'
Kwa mujibu wa habari hiyo, inasema mkuu wa mkoa wa Ruvuma amenukuliwa akisema kuwa, “Tunawagawia wote…mpaka wale wanaookota makopo barabarani,” Kwa mujibu wa taarifa hiyo, RC wa Ruvuma, Ndugu Christina Mndeme akizitaka Halmashauri zote za Mkoani humo kuhakikisha zina gawa vitambulisho kwa watu wote wenye sifa kuanzia wenye mtaji wa chini ya million nne, wakiwemo wakulima na waokota makopo barabarani.
Naomba nirudie kusema kuwa, ikitokea hivi vitambulisho vikagawiwa hovyo bila kufuata lengo lake mahususi kama ilivyowahi kutangazwa na Mh Rais, ipo siku hivi vitambulisho vitageuka kuwa kitanzi
Tena vitakuwa kitanzi kibaya sana maana sasa hivi tunataka kuwalazimisha hata wasiohusika wawe sehemu ya hivi vitambulisho